Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bắc Giang năm 2026

      Có 1.159 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bắc Giang

      Sở hữu lô đất nền 90 m2 tại Phường Hoàng Văn Thụ - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 90 m2 23,34 triệu/m2
      - bìa đỏ lâu dài. DT 90m2. MT 5m.- Đối diện công viên hồ nước thoáng mát.- Chính chủ bán không qua trung gian. Gọi điện thỏa thuận trực tiếp.
      Phường Hoàng Văn Thụ, Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán gấp nền đất 90 m2, mặt tiền 4m tại Xã Bắc Lũng - Lục Nam - Bắc Giang, giá 1,66 tỷ

      1.67 tỷ 90 m2 18,5 triệu/m2
      - Báo nổ cần thanh khoản gấp mảnh đất mặt QL 37; đối diện là khu công nghiệp tiềm năng nhất Bắc Giang.- Cam kết rẻ hơn thị trường 500tr.- hotline: 0962...
      Đường Quốc lộ 37, Xã Bắc Lũng, Lục Nam, Bắc Giang.

      Cần bán ngay đất nền dự án 215 m2 tại Xã Đồng Phúc - Yên Dũng - Bắc Giang, giá 600 triệu

      600 triệu 215 m2 2,8 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần tiền trả nợ NH muốn bán gấp mảnh đất ở Yên Dũng, Bắc Giang.- DT: 215 mét vuông.- Đường ôtô tránh.- Vị trí: Cách khu công nghiệp...
      Xã Đồng Phúc, Yên Dũng, Bắc Giang.

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Đất đấu giá Đồng Vân Quang Châu Việt Yên Bắc Giang, dãy lô 35N04 giá sập sàn 15, và lô 13N10 giá 19 tr/m2.Cam kết k lô nào rẻ hơn. Đất công nghiệp mà rẻ hơn...
      Xã Quang Châu, Việt Yên, Bắc Giang.

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Lạng Giang - Bắc Giang, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      chủ đầu tư Dự án HUD Bắc Giang ra hàng đợt 1 giá đầu hấp dẫn, đón đầu thị trường BĐS tại Bắc Giang.- Tên dự án: Dự án xây dựng KDC Thôn Mầu.- chủ đầu ...
      Đường 31, Xã Thái Đào, Lạng Giang, Bắc Giang.

      Cần bán đất dự án 110 m2, mặt tiền 7m tại Xã Lương Phong - Hiệp Hòa - Bắc Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 110 m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh nền đất tại - Lương Phong - Hiệp Hòa - Bắc Giang.Chỉ với hơn 400tr sở hữu ngay nền đất.MT 7m, DT hơn 110 mét vuông nở...
      Đường Quốc lộ 37, Xã Lương Phong, Hiệp Hòa, Bắc Giang

      Sở hữu ngay nền đất 10000 m2 tại Xã Xuân Lương - Yên Thế - Bắc Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 10000 m2
      Gđ đang cần bán vài lô DT từ 1000m2 - 100ha. Tại Bắc Giang và Lạng Sơn.Lô 1 DT 1,8ha bao quanh là nước. nền thổ cư và trồng cây lâu năm, cách HN...
      Xã Xuân Lương, Yên Thế, Bắc Giang.

      Cần bán gấp đất 93 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,18 tỷ

      4.19 tỷ 93 m2 45 triệu/m2
      Bảng hàng mới tinh trực tiếp từ CĐT - giá cực tốt.Vị trí kim cương: Giáp 4 MT đường lớn huyết mạch: Minh Khai, 293, Vành đai Trường Chinh, Lê Duẩn.Bao quanh...
      Dự án New Era Bắc Giang, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Cần bán ngay đất 300 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bảo Sơn - Lục Nam - Bắc Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 300 m2
      Đáo nợ NH chính chủ cần bán một vài miếng đất ven KCN tại Lục Nam, Bắc Giang.Cần Bán 3 miếng đất liên kế tại Bảo Sơn - Lục Nam,Phù hợp xây nhà vườn hoặc...
      Xã Bảo Sơn, Lục Nam, Bắc Giang

      Cần bán nhanh đất 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Lạng Giang - Bắc Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 108 m2
      Bán liên kế, bìa đỏ lâu dài dự án Thái Đào Residence Huyện Lạng Giang Bắc Giang giá chỉ từ 1xtr/m2Thông tin dự án Thái Đào Residence - Hud2 Bắc Giang.-...
      Đường 31, Xã Thái Đào, Lạng Giang, Bắc Giang

      Cần bán ngay đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Yên Dũng - Bắc Giang, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 90 m2 17,78 triệu/m2
      Triển khai dự án khu dân cư mới nam tiến Xã Đồng Việt - Huyện Yên Dũng Tỉnh Bắc Giang.CĐT: Công Ty CP Đầu Tư Xây Dựng Hoài Nam.Vị Trí: Toạ lạc tại Xã Đồng...
      Đường 398, Xã Đồng Việt, Yên Dũng, Bắc Giang

      Sở hữu đất dự án 80 m2 tại Xã Quang Châu - Việt Yên - Bắc Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      - Cần bán vài mảnh đất - Ven khu công nghiệp Quang Châu 516ha. Giá 1,2 tỉ - 1,65 tỉ.- KD luôn: Nhà hàng, nhà trọ, nhà nghỉ, karaoke, phòng khám, fitness,...
      Đường 295B, Xã Quang Châu, Việt Yên, Bắc Giang.

      Sở hữu đất nền dự án Khu đô thị Bách Việt Lake Garden, 80 m2, mặt tiền 5m tại , giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      - nền đất ngay ngã 4, đối diện công viên Mùa xuân, Gần trường học, siêu thị, BV, quảng trường.Có chỗ để xe oto, Có khu vui chơi trẻ em Happy Land.- Khu...
      Dự án Bách Việt Lake Garden, Xã Dĩnh Kế, Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán đất dự án 149 m2, mặt tiền 4m tại Xã Châu Minh - Hiệp Hòa - Bắc Giang, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 149 m2 9,07 triệu/m2
      Đất đẹp gần trường, gần chợ, gần KCN.- Đất nở hậu, đường 5m thông tứ phía.MT 4,43m - mặt hậu: 6,84m - oto 7 chỗ vào đất.bìa đỏ pháp lí không tranh chấp -...
      Xã Châu Minh, Hiệp Hòa, Bắc Giang.

      Bán nền đất 94 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 94 m2 27,66 triệu/m2
      Vị trí: Tọa lạc tại đường Tỉnh Lộ 298, thị trấn Bích Động, Huyện Việt Yên, Bắc Giang.Kết nối trung tâm thị trấn Bích Động chỉ 500met, đi ra Quảng Trường...
      Dự án KĐT Đông Bắc Bích Động, Thị trấn Bích Động, Việt Yên, Bắc Giang.

      Bán lô đất nền 117 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lan Mẫu - Lục Nam - Bắc Giang, giá 600 triệu

      600 triệu 117 m2 5,13 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán mảnh đất tại Chính Thượng, đường oto tránh - ~ cách ra CNN Lan Sơn 1 - 2 đi vào hoạt động 50 phần trăm, đường 16m - đường liên xã -...
      Chính Thượng, Xã Lan Mẫu, Lục Nam, Bắc Giang

      Cần bán ngay đất nền dự án 1200 m2 tại Xã Cấm Sơn - Lục Ngạn - Bắc Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 1200 m2
      nền đất hồ Cấm Sơn - ở Bắc Giang.Gửi e bán ô đất như hình luôn.- Có 400m thổ cư + 600m đất vườn.- Cả lưu không tổng 3000m.View thì đẹp tuyệt vời.call ngay...
      Xã Cấm Sơn, Lục Ngạn, Bắc Giang

      Bán nhanh đất nền 72 m2 tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 72 m2 20,84 triệu/m2
      Vị trí đất nằm giữa 2 khu công nghiệp lớn nhất Bắc Giang là:khu công nghiệp Việt Hàn (https://bom.so/GnTNdz) và.khu công nghiệp Vân Trung...
      1, Thị trấn Nếnh, Việt Yên, Bắc Giang.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bắc Giang tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bắc Giang với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bắc Giang cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bắc Giang có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!