Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.248 Đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Bán đất 742 m2, mặt tiền 11m, hướng Tây - Bắc tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 742 m2 6,74 triệu/m2
      Cần bán đất xã Tân Phú Trung - Củ Chi.- Vị trí MT nhựa, 1/ Nguyễn Thị Lắng chỉ 300m, ra QL22 vs Chợ Tân Phú Trung chỉ 2 kilomet.- DT 11,7 x 62m (Tổng...
      1/, Đường Số 65, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu lô đất sổ riêng 58 m2, mặt tiền 8m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 58 m2 39,32 triệu/m2
      Lô A13 khu dân cư Đảo Thịnh Vượng kế bên khu du lịch BCR Tam Đa ngộp bank bán ngay. - Dt 58m đường 10m. - ( hổ trợ lấy sổ dùm chủ ) - Lô sạch đẹp - SHR...
      Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 1 m2, mặt tiền 61m tại Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 116 tỷ

      116 tỷ 1 m2 116000 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất hẻm xe hơi 8m đường Lê Trọng Tấn, P. Tây Thạnh, DT khủng: 1044 mét vuông, gần ngã 3 Tây Thạnh và Lê Trọng Tấn,- Vị trí:...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 110 m2 tại TP Hồ Chí Minh, giá 880 triệu

      880 triệu 110 m2 8 triệu/m2
      Di chuyển 5p đến chợ Bình Chánh, xung quanh đầy đủ tiện nghi như TH-THCS-THPT Bình Chánh, ủy ban nhân dân Bình Chánh, trạm y tế, nhà thuốc,...Giá: 880tr...
      Đường Trịnh Như Khuê, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền 60 m2 tại Đường Cống Lở - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Chính chủ gửi bán nhanh:- Đất trống đường cống lở nay đổi thành đường Trần Thị Trọng, P. 15, Tân Bình.- DT: 5*12m.- Đường trước nhà 10m.- Khu đồng bộ, dân...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 52 m2 tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 52 m2 67,31 triệu/m2
      Bán mảnh đất ở hiện hữu đường thông oto, P. Long Trường, Q9, TP. Thủ Đức.Ngay khu dân cư Việt Nhân SHTP - Hẻm 58 Võ Văn Hát.DT đất: 52m (4x13m).Ưu điểm.+...
      Đường Võ Văn Hát, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng mặt tiền 26m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 860 triệu

      860 triệu 0 m2
      bán gấp chốt nhanh thu hồi vốn bán lỗ nền đất TP.- SHR .- Đường oto quay đầu- DT: 116m2- Vị trí: Cách chợ Đệm tầm 400m đi xe.- Xác bên trường THPT THPT...
      Đường Dương Đình Cúc, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 64 m2, mặt tiền 25m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 64 m2 27,97 triệu/m2
      KDC Hiện Hữu - sổ hồng.- Đường nhựa 7 oto.- DT: 64m2- Vị trí: Cách chợ Hồ Ngọc Lãm tầm 8 ph.- Xây dựng tự do- Hỗ trợ vay NH 60%- cư dân đông đúc, KD buôn...
      Đường Lê Tấn Bê, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất sổ riêng 72 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 72 m2
      bán gấp miếng đất ở đường Phạm Thế Hiển, P. 7, Q. 8, gần trường cấp 1 Nguyễn Trung Ngạn- Đất full thổ cư xây dựng tự do, xây dựng kh theo khuôn mẫu- Có...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu mảnh đất 80 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán đất nền đẹp gần đường Nguyễn Thị Thập, P.Tân Phong, Q7. sổ hồng riêng XDTD.- Vị Trí: Đường Trần Não, P. Bình An, Q. 2, Sài Gòn.- Bán kính...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 106 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 786 tr

      786 triệu 106 m2 7,42 triệu/m2
      * miếng đất vị trí đẹp nằm trên đường Đinh Đức Thiện - Bình Chánh - Huyện Bình Chánh - Hồ Chí Minh - GIÁ CỰC SỐC 786tr/106m2 - Nằm phía sau chợ Bình...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất sổ riêng mặt tiền 14m, hướng Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 0 m2
      Ngang 14m, dài 15m.Giá: 3,6 tỉ (còn thỏa thuận).
      Đường 792, Xã An Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất sổ riêng 120 m2, mặt tiền 8m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 800 triệu

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Tới ngày trả lãi NH cần bán miếng đất đường Ngô Chí Quốc, Bình Chiểu, Thủ Đức, Sài Gòn.- Có đầy đủ pháp lí sổ hồng riêng, mua là sang tên ngay.- DT...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 2 m2, mặt tiền 30m tại Đường Bình Quới - 28 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tr

      20 triệu 2 m2 10 triệu/m2
      Cần bán 2500m2 đất nông nghiệp hẻm 480 Bình Quới Thanh Đa.Trên đất có nhà vườn, sân vườn, ao hồ nuôi cá, gà vịt... Cây cảnh.Đường oto vào tân nơi, gần đường...
      Hẻm 480, Đường Bình Quới, Phường 28, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      bán ngay miếng đất ĐƯỜNG NGUYỄN BÌNH, NHƠN ĐỨC, NHÀ BÈ- DT: 5x20m = 100m2 - giá cực rẻ khu chỉ 1.9TỶ- SHR, xây dựng thoải mái, quy hoạch cư dân hiện...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 229 m2, mặt tiền 12m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 229 m2 28,39 triệu/m2
      CG - Cần bán mảnh đất full thổ cư, đường Tân Thới Hiệp 06, P. Tân Thới Hiệp, Q. 12.+ DT: 12,60 x 18 (nở hậu: 12,65m).+ Giá: 6tỷ500 TL.+ Quy hoạch cư dân...
      Đường Tân Thới Hiệp 6, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất 113 m2 tại Đường Tân Liêm - Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 876 tr

      876 triệu 113 m2 7,76 triệu/m2
      Bán miếng đất MT đường Tân Liêm, xã Phong Phú, Bình Chánh ( cách chợ PHÚ LẠC 100m )- GIÁ 876TR/113 mét vuông ( không mất thêm chi phí )- SHR, nền ...
      Đường Tân Liêm, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất mặt tiền 20m tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 785 tr

      785 triệu 0 m2
      Bán lỗ 300tr đất full thổ cư, ngay trường cấp 1 Bùi Văn Ngữ - liên kế chợ Bà Điểm.- sổ hồng - Đường oto quay đầu cho khách.- DT: 125,4m - Vị trí Cách...
      Đường Phan Văn Hớn, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!