Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 370 Đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 51 m2, hướng Đông tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 51 m2 109,81 triệu/m2
      BÁN nền thổ cư XÂY MỚI  TRƯỜNG THỌ, THỦ ĐỨC  Đường số 12, P. Trường Thọ, TP. Thủ ĐứcGiá chỉ: 5,6 tỉVị trí cực đẹp:Sát ngay căn hộ chung cư...
      32 Đường Số 12, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp miếng đất 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,56 tỷ

      5.56 tỷ 80 m2 69,5 triệu/m2
      BÁN ĐẤT khu dân cư ANH TUẤN RIVERSIDE NHÀ BÈ CHỈ 5 tỉ 560📍 Huỳnh Tấn Phát – khu phân lô đẹp, cư dân hiện hữu📐 DT: 5.13m x 16m🚗 Đường trước đất rộng...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 71 m2, hướng Đông-Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 71 m2 85,92 triệu/m2
      Đất lô góc, vuông vắn, đường số 10 Linh Trung Thủ Đức cũ, nay là P. Linh Xuân.Ngay sát chợ Linh Trung. DT: 71 m²(6,7x15) . Hẻm ba gác cách hẻm ô tô vài...
      Đường 10, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán lô đất 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 80 m2 71,25 triệu/m2
      BÁN ĐẤT ĐẸP PHƯỚC KIỂNG – ĐƯỜNG 6M – GIÁ 5,7 tỉ TL📍 Ấp 1, Phước Kiểng – khu phân lô đẹp, cư dân hiện hữu📐 DT: 8m x 14m🚗 Đường trước đất rộng 6m, ô tô...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phước Kiển

      Cần bán ngay nền đất 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 80 m2 63,75 triệu/m2
      844339-c02a-484d-893e-ded4860a3bef" data-message-model-slug="gpt-5-5-thinking" data-turn-start-message="true">BÁN ĐẤT SIÊU VỊ TRÍ NHÀ BÈ khu dân cư ANH...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán gấp lô đất 90 m2 tại Đường Võ Văn Hát - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      Ra đi mảnh đất 2 MT - Võ Văn Hát, P. Long Trường, Q. 9, TpHồ Chí Minh.DT: 90,3 (4,4x18) nở hậu. Hẻm bán tải.Gần ĐH tài chính Maketing.pháp lí chuẩn.Hỗ...
      Đường Võ Văn Hát, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh miếng đất 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 80 m2 63,75 triệu/m2
      Hiếm có khó tìm mãnh đất ngay trung tâm Nhà bè Huỳnh Tấn Phát DT to chỉ 50 mét vuông. Cách Phú Mỹ Hưng chỉ 5 ph di chuyểnDT 5x16kết cấu : xây dựng tự...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán lô đất nền 54 m2 tại Đường 6 - Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 54 m2 127,78 triệu/m2
      mảnh đất vuông vắn, xe tải đậu trước nhà, đường số 6 Linh Chiểu Thủ Đức cũ, nay là P. Thủ Đức.DT: 54 m²(6x9) , hẻm rộng rãi 6m, vài bước chân ra ngay...
      Đường 6, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp miếng đất 68,80000305175781 m2 tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 68,81 m2 95,94 triệu/m2
      Cần ra đi 2 miếng đất FO chưa qua đầu tư, giá 6,6 tỉ và 7,4 tỉ Đường 26 Hiệp Bình (khu Hiệp bình Chánh cũ) , gần sông, mát mẻ, Đông Bắc.Cách siêu thị...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 85 m2 tại Phước Long A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 85 m2 76,48 triệu/m2
      Cần ra đi 2 nền đất FO chưa qua đầu tư, vừa tách thửa, đồng giá 6,5 tỉ/lô.Đường Tây Hòa Q. 9 cũ, gần ủy ban nhân dân P. Phước Long, trường đại học Văn...
      Đường Tây Hòa, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 74,5999984741211 m2 tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 74,6 m2 73,73 triệu/m2
      Bán nền thổ cư 75 mét vuông tại hẻm 220 đường Gò Dưa, P. Tam Bình, Sài Gòn - pháp lí: sổ hồng chính chủ, sang tên công chứng ngay. - MT...
      Đường Gò Dưa, Phường Tam Bình, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 124 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 124 m2 41,54 triệu/m2
      hot - GẤP BÁN ĐẤT 5.8 x 22 CHỈ 5 tỉ 150 ĐƯỜNG 8MXây Dựng Tự Dokhu dân cư điện, nước âm Cạnh Công Viên💰Giá cực tốt: Chỉ hơn 4 tỉ 800 – còn thỏa thuậngọi...
      Đường Lê Văn Lương, Phước Kiển

      Chuyển nhượng lô đất 90 m2 tại Đường Bưng Ông Thoàn - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      CHUYÊN NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT NỀN Q9 Dự án Sở văn hoá thông tin, góc đường Liên P., đường Bưng Ông Thoàn Q. 9 Em Linh 0981133373/p>* Cần bán gấp...
      Đường Bưng Ông Thoàn , Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 75 m2 tại Đường 12 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 75 m2 88 triệu/m2
      🔥 ĐẤT RẺ NHẤT KV TĂNG NHƠN PHÚ A – MT ĐƯỜNG 12 – 75 mét vuông – NGANG 10M CHỈ 6.6 tỉ📞 thể Nhà Thật – 0938.986.579
      Đường 12, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 92 m2, hướng Đông-Nam tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 92 m2 59,79 triệu/m2
      📕📕📕 Bán Đất giá rẻ chỉ 60tr/ mét vuông còn thương lượn - Vị trí: 1/ ngắn cách đường Võ Thị Liễu 20m, P. An Phú Đông, Q. 12.  - Tiện...
      Đường Võ Thị Liễu, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay mảnh đất 104 m2 tại Đường Gò Cát - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 104 m2 67,31 triệu/m2
      CHÍNH nhà BÁN khu đất xuất hiện KHO VÀ SỐ nhà SẴN - HẺM 8M an toàn - PHÚ HỮU, TP. THỦ ĐỨCCần sang nhượng vốn lô khu đất đc đẹp tại P. Phú Hữu, Q9 (cũ), nay...
      Đường Gò Cát, Phú Hữu

      Cần bán lô đất nền 104 m2 tại Đường Gò Cát - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 104 m2 67,31 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN đất xuất hiện KHO VÀ SỐ căn nhà SẴN - HẺM 8M an toàn - PHÚ HỮU, TP. THỦ ĐỨCCần sang nhượng vốn lô khu đất vị trí đẹp trên P. Phú Hữu, Q. 9...
      Đường Gò Cát, Phú Hữu

      Chuyển nhượng đất 66,5 m2 tại Đường 7 - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 66,5 m2 94,74 triệu/m2
      Vị trí đẹp, HXT thông  đường số 7 Linh Trung Thủ Đức cũ, nay là P. Linh Xuân.Chính chủ phân lô, chưa qua đầu tư mua bán.DT: 66,5m2(4x16,8).Cách đường...
      Đường 7, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.