Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.246 Đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 292 m2 tại Phường Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 292 m2 54,11 triệu/m2
      sang nhượng nền đất VÀNG PHÙ HỢP XÂY BUILDING chung cư DỊCH VỤ – DÒNG TIỀN CAODT: 292m²MT rộng: 12mHậu nở 15m cực đẹpCó ngõ sau nhà, ~ không thoáng 2mThế...
      Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp mảnh đất 265 m2, hướng Đông tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 265 m2 55,85 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô MT đường Phan Văn Đối, tổng DT 265m2- DT: 7 x 38 - Nở hậu 7m5 - lộ giới 3m5 - Xây dựng tối đa Trệt + Lửng + 5 Tầng + Sân Thượng - Hỗ...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 11,99 triệu/m2
      📈 ĐẦU TƯ ĐẤT GĐ NÀY VẪN LÀ AN TOÀN NHẤT📍 khu dân cư Bình Hưng, Bình Chánh, Ql50 ✔ cư dân hiện hữu✔ Sổ riêng✔ Giá còn tốt💰 Chỉ từ 1 tỉ 199 __...
      Đường Quốc Lộ 50, Đường Quốc Lộ 51, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 62 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 62 m2 41,13 triệu/m2
      DT 62m², pháp lí đầy đủ, sổ hồng, NH cho vay 70-80 phần trăm.Xây dựng tự do, 1 trệt 1 lửng 3 lầu, sân thượng, hỗ trợ giấy phép XD.Tỉnh Lộ 10, Tân...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 214 m2, hướng Tây-Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 214 m2 50,47 triệu/m2
      mảnh đất vuông vắn, hẻm ô tô, đường số 17 Linh Trung Thủ Đức cũ, nay là P. Linh Xuân.DT: 214  mét vuông(7x32) . Cách đường số 17 chỉ 100 mét hơn....
      Đường Số 17, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 62 m2, hướng Đông tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 62 m2 41,13 triệu/m2
      nền thổ cư tại Đường Hồ Văn Long, giao Tỉnh Lộ 10, P. Bình Tân, Sài Gòn.DT 62 m², giá 2,55 tỉ VND, còn thỏa thuậnKDC ở hiện hữu, xây dựng dc 1 trệt 1...

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 51 m2, hướng Đông tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 51 m2 109,81 triệu/m2
      BÁN nền thổ cư XÂY MỚI  TRƯỜNG THỌ, THỦ ĐỨC  Đường số 12, P. Trường Thọ, TP. Thủ ĐứcGiá chỉ: 5,6 tỉVị trí cực đẹp:Sát ngay căn hộ chung cư...
      32 Đường Số 12, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 60 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      BÁN nền thổ cư NHÀ BÈ – MT ĐƯỜNG VÀO 6M – DT 60m2 – GIÁ 4.5 tỉCần bán miếng đất thổ cư tại khu vực Nhà Bè, TP. TP.Sài Gòn, vị trí gần trục đường Huỳnh...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Sở hữu ngay lô đất 60 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 60 m2 42,5 triệu/m2
      Tọa lạc tại Đường Hồ Văn Long, P. Bình Tân, HCM.miếng đất này có DT 60m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.  - giá hấp dẫn: 2,55 tỉ VND. còn...

      Sở hữu đất nền 77 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 77 m2 51,3 triệu/m2
      🔥 nền thổ cư NHÀ BÈ – HẺM 96 ĐÀO TÔNG 🔥mảnh đất DT đẹp, giá hợp lý, KDC hiện hữu, tiện xây ở hoặc đầu tư.📍 Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè🚗 Về Q. 7 ~ 5 ph xe...
      Đường Lê Văn Lương, Nhơn Đức

      Bán nhanh lô đất nền 626 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 626 m2 4,56 triệu/m2
      Chính chủ bán đất ngay Hồ Văn Long-P Bình Tân (Tân Tạo cũ) - DT 62m² giá chỉ 2 tỉ 850 còn bớt lộc !!! - DT 9,75x17 thổ cư 62,6m - Hệ số xây dựng...

      Sở hữu lô đất 2940 m2 tại Xã Tân Nhựt - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 2940 m2 1,23 triệu/m2
      Bán rẻ mảnh đất đường Ổ Cu Kiến Vàng thuộc Tân Nhựt, Bình Chánh, Sài Gòn- DT: Ngang 64m dài 46m, tổng DT là: 2.940m²- Thông tin quy hoạch có đường dự...
      Xã Tân Nhựt, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán đất 320 m2, hướng Đông-Nam tại Thị trấn Củ Chi - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 850 triệu

      850 triệu 320 m2 2,66 triệu/m2
      Đất nền rộng rãi ngang 8m dài 40m tại Đường số 35, TT Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh (Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh cũ) đang chờ chủ mới. Giá...
      Đường Số 35, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 62 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 62 m2 49,2 triệu/m2
      Đất đất thổ cư 100 phần trăm, xây dựng liền, 1 trệt 1 lửng 3 lầu, sân thượng. Đường Tỉnh Lộ 10, P. Bình Tân, Sài Gòn.DT 62m² và giá chỉ 3,05 tỉ...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

3.05 tỷ 62 m2 49,2 triệu/m2
      Bán nền thổ cư tại Đường Tỉnh Lộ 10, Hồ Văn Long, P. Bình Tân, HCM - Q. Bình Tân, HCM cũ với DT 62m², giá 3,05 tỉ VND.  - Hướng cửa chính: Đông....

      Bán gấp nền đất 230 m2, hướng Đông tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 230 m2 66,09 triệu/m2
      Tọa lạc tại Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, TP.HCM - Huyện Hóc Môn, TP.HCM cũ, BĐS đất nền này có DT 230 mét vuông, lý tưởng cho những ai đang tìm...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 100 m2 tại Phường Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 100 m2 78,5 triệu/m2
      🚨🏘️ ĐẤT KHU TĐC PHƯỚC THIỆN 100 mét vuông, GIÁ 7.x.X tỉ KHU BÀN CỜ SÁT CỖNG vin Q9, VĐ3⏰ 📍 Vị Trí : Đường 11A Khu TĐC, sát trục 9A Khu vực...
      Phường Long Bình, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp miếng đất 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,56 tỷ

      5.56 tỷ 80 m2 69,5 triệu/m2
      BÁN ĐẤT khu dân cư ANH TUẤN RIVERSIDE NHÀ BÈ CHỈ 5 tỉ 560📍 Huỳnh Tấn Phát – khu phân lô đẹp, cư dân hiện hữu📐 DT: 5.13m x 16m🚗 Đường trước đất rộng...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!