Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.248 Đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 92 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tỷ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 690 tr

      690 triệu 92 m2 7,5 triệu/m2
      Vị trí trung tâm cách trường cấp 1 Huỳnh Văn Cọ, MT đường Nguyễn văn tỉ, Thị trấn Củ Chi.Tiện ích đầy đủ trong bán kính 1 kilomet, gần THPT Củ Chi,...
      Đường Nguyễn Văn Tỷ, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 125 m2 64 triệu/m2
      Thông tin miếng đất.Bán đất đường Liên P., P. Phước Long B, TP. Thủ Đức.* DT: 125m2 (5m x 25m).* Đường 12m.* Vị trí nằm trong bán kính vàng cách dự án tr...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      R
      Anh Bùi Khải Nguyên Real Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất 128 m2 tại Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 128 m2 33,99 triệu/m2
      CG bán MT rạch đường Tl16 và TL28, gần chợ Cầu Đồng.DT 4x32m (thổ cư 4x19m).Giá: 4.35 tỉ.Gọi Trang 0917 216 *** coi đất.
      Đường Tỉnh lộ 16, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay mảnh đất 80 m2 tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 973 tr

      973 triệu 80 m2 12,17 triệu/m2
      Bán đất ở đường Nguyễn Cửu Phú, P. Tân Tạo A, Bình Tân. (RA AEON BÌNH TÂN CHỈ 10P).- GIÁ 973TR/80m² ( KHÔNG THÊM CHI PHÍ )- nền thổ cư xây dựng liền, có...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay mảnh đất 200 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 200 m2 84,5 triệu/m2
      Chỉ hơn 80tr/1 mét vuông đất MT lớn đường huỳnh tấn phát.MT đường Huỳnh Tấn Phát - 200 mét vuông - dài khủng 28.6m nở hậu tài lộc - thị trấn Nhà...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 74 m2, mặt tiền 4m tại 13 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 74 m2 168,92 triệu/m2
      Vị trí cách đường Võ Văn Kiệt chỉ 100m.DT công nhận 74m2. Ngang 4,3x18m. Phía trước sân còn hơn 10m để xe hay mặt bằng KD đều rất tốt.Tiện ích xung quanh...
      Đường An Dương Vương, Phường 13, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 105 m2 tại TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 105 m2
      + DT 5x21m=105 mét vuông. Đất full thổ cư.+ giá cả thỏa thuận. Còn thỏa thuận.- nền thổ cư khu đông cư dân KD buôn bán.- Đối diện chợ Bình...
      Đường Đình Bình Trường, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 126 m2 tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 633 triệu

      633 triệu 126 m2 5,03 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nền đất ở đường Nguyễn Thị Lắng, gần trường cấp 1 Tân Phú 60m di chuyển.- Đất đã lên thổ cư nên xây dựng tự do.- Có sổ hồng chính...
      Đường Nguyễn Thị Lắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất 108 m2 tại Vĩnh Lộc B - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 788 tr

      788 triệu 108 m2 7,3 triệu/m2
      * bán gấp miếng đất ngộp nằm trên đường Lại Hùng Cường - Vĩnh Lộc B - Bình Chánh - Hồ Chí Minh.- Giá 788tr/108m2- Gần ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc B,...
      Đường Lại Hùng Cường, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 80 m2 tại Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 80 m2 57,5 triệu/m2
      Bán miếng đất hẻm ô tô. 80 mét vuông. vuông vắn. Ra Lê Văn Chí 50m*Đường trước nhà rộng hơn 4,5m, KDC đông đúc,Tiện ích xung quanh đầy đủ*Cách BV...
      Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 120 m2 tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 31,2 tỷ

      31.2 tỷ 120 m2 260 triệu/m2
      Tại đc: Đ. Mai Chí Thọ, An Phú, Q. 2, Hồ Chí Minh.DT: 120 mét vuông.- Vị trí thuận tiện di chuyển qua các Q. trung tâm, đầy đủ các tiện ích trường...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 0 m2
      BÁN miếng đất ĐẸP P. TRƯỜNG THỌ, TP THỦ ĐỨC DT 51,5m2Vị trí: nằm Đường số 3 Đối diện Lavita, Xa lộ TP Hà Nội ngã tư Bình Thái 200m đường 8m có vỉa hè...
      Đường Số 3, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp mảnh đất tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      Siêu rẻ. Đất nền MT Huỳnh Tấn Phát 150m2 chỉ 13 tỉ hơn.Mô tả:DT: Ngang 6.5m dài 22m. Tổng 149,6m2.Kết cấu: Nhà nát đã đập thành đất.Vị trí: Đất MT KD sầm...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 68 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 68 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ bán đất vị trí đẹp đường Cầu Ba Phụ TX25, P. Thạnh Xuân, Q. 12, Hồ Chí Minh.- DT: 4x17m đất ở đô thị. điện, nước máy đầy đủ.Ngay công viên 150...
      Đường Cầu Ba Phụ, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 85 m2 tại Phường Bình Trưng Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 85 m2 108,24 triệu/m2
      Trả nợ NH cần bán lô góc 2 MT đường số 7, P. Bình Trưng Đông, Q. 2, cách Nguyễn Duy Trinh chỉ 40m.- Vị trí: Lô góc MT đường số 7, cách đường Nguyễn Duy...
      Đường Số 7, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay mảnh đất 126 m2 tại Nhị Bình - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 752 tr

      752 triệu 126 m2 5,97 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất full thổ cách ngã tư Ký Ná 40m , ở đường Bùi Công Trừng DT 126m thổ cư, không dính quy hoạch hay lộ giới.- Chỉ với 752 tr KH đã sở...
      Đường Bùi Công Trừng, Xã Nhị Bình, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 0 m2
      Chủ cần tiền KD nên cần bán nhanh nền đất trồng cây cạnh trường mẫu giáo Tân Xuân, KDC đông đúc, xung quanh toàn nhà cao tầng.Đất trồng câyDT: 6m x...
      Đường Tân Xuân 1, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất 100 m2 tại Đường Tỉnh lộ 15 - An Phú - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 680 triệu

      680 triệu 100 m2 6,8 triệu/m2
      Khu vực đất có vị trí thuận lợi, gần trường cấp 1 An Phú 2, chợ, trường học liên cấp, BHX, ĐMX, siêu thị, NH..Vị trí tập trung nhiều công ty, xung quanh...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã An Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!