Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 370 Đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán lô đất 76 m2, hướng Tây - Bắc tại Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 76 m2 72,37 triệu/m2
      * Bán mảnh đất hẻm xe hơi đường Kha Vạn Cân - Linh Chiểu - Thủ đức.- Kế bên Học Viện Tư Pháp Vào 1 sẹc Chỉ cách MT chừng 60m Vị trí rất trung tâm - Trên...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      H
      Nhà Đất Giá Rẻ Tp Hcm Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh miếng đất 200 m2 tại Phường 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 200 m2 31 triệu/m2
      Cần tiền cần ra gấp nền đất căn biệt thự đường Đặng Thùy Trâm, Bình Thạnh.Vị trí đẹp KDC vip sang trọng.Cách trung tâm Q. 1 chỉ 2 kilomet.Cách sân...
      Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán miếng đất 171 m2, mặt tiền 16m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 171 m2 30,41 triệu/m2
      Giá rẻ 1 lô duy nhất, đất trong khu căn biệt thự cạnh lô góc đẹp, 171 mét vuông (7x24) sát khu căn biệt thự Jamona Thủ Đức, đường thông ra QL13 về...
      Đường Số 11, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh mảnh đất 80 m2, mặt tiền 4m tại Tân Thới Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      mảnh đất MT nội bộ vị trí KDBB.Giảm giá 350 triêu.mảnh đất Tân Phú - lô góc 2MT - 6tỷ500 TL.Góc 2 MT Nguyễn Văn Yến thông Lý Thánh Tông P Tân Thới Hòa. Q...
      Đường Nguyễn Văn Yến, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 300 m2 tại Đường Phạm Hùng - Phước Lộc - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 300 m2 19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất căn biệt thự MT Phạm Hùng trung tâm Nhà Bè.DT: 14.5m dài 21m. DT công nhận 300.3m.Tương lai là khu phức hợp đẹp bậc nhất trung tâm...
      Đường Phạm Hùng, Xã Phước Lộc, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay mảnh đất 80 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 80 m2 67,5 triệu/m2
      Chính chủ chào bán 85 miếng đất 616/61 Lê Đức Thọ (Khu Saigon Co. Op) giá chỉ từ 5 tỉ 400 tr.* Hiện tại có 85 sp với nhiều vị trí khách nhau theo sơ đồ...
      616/61, Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất tại Đường 14 - Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 0 m2
      Bán đất Q. 2Bán đất MT đường oto đường số 14 P. Bình Trưng Tây Q. 2Thổ cư _ lô Góc 2 MT đường DT : 99.7 m, ngang hơn 6m nở hậu giá 6.8 tỉ có thỏa thuận...
      Đường 14, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 168 m2, mặt tiền 7m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 168 m2 39,89 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất đường Thạnh Xuân 22, P. Thạnh Xuân, Q. 12.- Nằm gần chợ Minh Phát và trục đường (Tô Ngọc Vân).- DT: 8m x 21m thổ cư- Thích hợp mua...
      Đường Thạnh Xuân 22, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 80 m2 tại Tân Thới Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      mảnh đất MT nội bộ vị trí KDBB.Giảm giá 350 tr.mảnh đất Tân Phú - lô góc 2 MT - 6 tỉ 500 tl.Góc 2 MT Nguyễn Văn Yến thông 194 Lý Thánh Tông, P Tân Thới...

      Sở hữu ngay đất nền 1 m2 tại Xã Đa Phước - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 1 m2 7000 triệu/m2
      - DT: 1.000 m2 (một nghìn m2).- Giá: 7 tỉ (thỏa thuận).- Hiện tại là đất trồng cây lâu năm. Phù hợp mua giữ tiền và đầu tư sinh lợi lâu dài.- SHR chính...
      Xã Đa Phước, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 71 m2, mặt tiền 4m tại Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 71 m2 76,06 triệu/m2
      Đường số 9, Trường Thọ - ngay ủy ban nhân dân P. Trường Thọ, sát chợ Thủ Đức, trường Trung học cơ sở.- mảnh đất vàng ngay - đường nhựa trước đất...
      Đường 9, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay miếng đất 71 m2, mặt tiền 4m tại Phường 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 71 m2 85,92 triệu/m2
      Bán đất hẻm 440 Đường Thống Nhất P. 16 Q. Gò Vấp DT 4m14 x 17m1 DT công nhận 71m2 Đông Namgiá 6 tỉ 1KDC đông đúccall ngay SĐT: 0909 653 *** chính chủ
      Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 940 m2, mặt tiền 33m, hướng Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 940 m2 5,32 triệu/m2
      nền thổ cư đẹp, ngộp (33x28m), nở hậu 34m, thổ cư 300m, MT đường nhựa lớn, đường thông thoáng, KDC đông đúc, mua đầu tư hay làm nhà vườn quá ok, gần xã...
      Đường Võ Thị Mẹo, Xã Phú Mỹ Hưng, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 80 m2 tại Tân Thới Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      mảnh đất MT nội bộ vị trí KDBB.Giảm giá 350 tr.mảnh đất Tân Phú - lô góc 2 MT - 6 tỉ 500 tl.Góc 2 MT Nguyễn Văn Yến thông Lý Thánh Tông, P Tân Thới Hòa, Q...

      Chuyển nhượng mảnh đất 57 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 57 m2 98,25 triệu/m2
      Hẻm oto - sau Gigamall - xây theo sở thích - không lộ giới - không quy hoạch - ngang 6m.56 Đường số 21, KP4, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.DT: 57 mét vuông...
      56, Đường Số 21, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất tại Xã Thạnh An - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      - Vì gia đình quá cần tiền nên bán 619,170m2 đất tại xã Thạch An, huyện Cần Giờ.Tp. Thành phố Hồ Chí Minh. Khu vực chăn nuôi thủy hải sản rất phù hợp.-...
      Đường An Hòa, Xã Thạnh An, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất 204 m2, mặt tiền 7m tại Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 204 m2 33,83 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất đường Thạnh Xuân 25, P. Thạnh Xuân, Q. 12.- Nằm gần chợ Thạnh Xuân và trục đường (Tô Ngọc Vân).- DT: 12m x 17m thổ cư 203,8m2-...
      Đường Thạnh Xuân 25, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng mặt tiền 5m, hướng Đông tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 0 m2
      Bán nền đất siêu víp giá rẻ 1/ 30m đường Trường Chính, Q. 12.- DT: 4,7x13,5m nở hậu 6,5m.- Hướng Đông.- Đường vào 5m lộ giới 12m thành Góc 2 MT đường.- KD...
      Đường Trường Chinh, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.