Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 691 Đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp đất nền 82 m2, mặt tiền 5m tại Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 82 m2 58,54 triệu/m2
      - Bán 2 miếng đất Đường Kha Vạn Cân, Linh Đông, Trường Thọ, Thủ Đức- Ngay Bụng Binh đường Kha vạn cân giao Phạm văn Đồng- Gần trường CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ HCM...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      Đất có sổ ở Trường Thọ, trung tâm TP Thủ Đức.DT đất: 51.2 mét vuông.giá chốt 3,9 tỉ.KDC hiện hữu, gần trường, gần chợ, BV,...gọi ngay Mr Trung...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh miếng đất 68 m2, hướng Tây - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 68 m2 58,83 triệu/m2
      - hẻm ô tô vào ngủ trong nhà.- DT vàng 4x17m, đất vuông vức.- KDC đông đúc, dân trí cao.- 5 ph ra chợ đầu mối, KCN, BV.- Phong thuỷ cực đẹp.- Hỗ trợ vay NH.
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      - Bán Đất đường QL 13, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức (đối diện cổng Vạn Phúc City).- Hẻm nhựa xe Tải ra vào, tọa lạc vị trí Đất chỉ một xuyệt duy nhất, hẻm thẳng...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 126 m2, mặt tiền 12m tại Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,57 tỷ

      3.57 tỷ 126 m2 28,34 triệu/m2
      - Nằm ngay khu dân cư Đảo Kim Cương bật nhất Tp Sài Gòn- DT 7x18 - giá chỉ 3,570 tỉ- view sông Tp Sài Gòn thoáng mát- Giá Công Chứng 2,190 tỉ- đây đc...
      Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 4m tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,09 tỷ

      4.09 tỷ 0 m2
      Cực thơm đất P. 5 hẻm xe hơi 70tr/ mét vuông.Bán đất vị trí đẹp. hẻm ô tô tới đất thoải mái. Khu nhà lầu cao cấp. Kế bên khu căn biệt thự...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 72 m2 tại Trung Mỹ Tây - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 72 m2 47,92 triệu/m2
      miếng đất 6x12M Ở TRUNG MỸ TÂY Q12 - SAU LƯNG trường Trung học phổ thông TRẦN CAO VÂN - ĐƯỜNG XE TẢI 8M TRẢI NHỰA.GIÁ : 3,45 TỈ - TL.- Vị trí : Đường...
      Đường Trung Mỹ Tây, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 80 m2 tại Phường 6 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 80 m2 41 triệu/m2
      NH thanh lý 5 nền giá 3.28 tỉ nằm trục đường Lê Quý Đôn,Q3,80m2 sổ hồng riêng sang tên ngay đường nhựaBán đất MT đường Lê Quý Đôn, P. 6, Q. 3 ngay MT...
      Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp mảnh đất 128 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 128 m2 32,82 triệu/m2
      + Bán miếng đất ngay MT KD Đường Lê Văn Sỹ - P. 1 - Tân Bình.+ Cách MT Hoàng Văn Thụ tầm 2phút+ Đối diện Trường mẫu giáo, ngay Toà nhà Olic Building+ DT:...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 60 m2 tại Phường 4 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 60 m2 55 triệu/m2
      Duy nhất miếng đất MT Tam Đảo, P. 4, Q. 10 - 60m có sổ gần TH Võ Trường Toản- DT: 60m (6m x 10m).- Khu vực sầm uất, thông ra Tô Hiến Thành, thông hẻm đẹp...
      Phường 4, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất mặt tiền 60m, hướng Nam tại Phú Mỹ Hưng - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 0 m2
      - Tôi chính chủ, cần bán đất đẹp, sổ hồng riêng thổ cư MT Võ Thị Bàng, Phú Mỹ Hưng, Củ Chi, gần UB, chợ trường học,- DT 60m x 20m = 685,5 mét ...
      Đường Võ Thị Bàng, Xã Phú Mỹ Hưng, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 80 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 80 m2 58,75 triệu/m2
      Tọa lạc tại P. Tân Phòng Q. 7 Tp Sài Gòn.Phía sau SC ViVO City đối diện khu dân cư Kim Sơn và trường đại học Tôn Đức Thắng.khu dân cư đông đúc, tiện...
      Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền tại Phường 1 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Bán mảnh đất HXT 109 sát MT Dương Bá Trạc P1 Q8.- DT: 8,9 x 9 - 79,2m.- Hiện trạng: Đất trống.- Vị trí: Cách MT Dương Bá Trạc 20m hẻm 109 xe tải quay đầu....
      Phường 1, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 82 m2 tại 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 82 m2 36,59 triệu/m2
      Bán 92m2 đất đường nhựa 10m Ni Sư Huỳnh Liên, P. 10, Tân Bình.- DT 5m x 16m thổ cư 100 phần trăm.- Bán giá còn thỏa thuận.- Khổ đất vuông vắn, hẻm...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 86 m2, mặt tiền 7m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 86 m2 38,38 triệu/m2
      - Chủ kẹt cần bán ngay miếng đất đường Thạnh Xuân 52, P. Thạnh Xuân, Q. 12- DT: 4m x 22m. Thổ cư 86m2- Ngay Thạnh Xuân 52 đi vào 100m. Cách chợ Đường...
      Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay miếng đất tại Đường Quốc lộ 1K - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Đất nền Linh Xuân.Bán đất giá: 3,3 tỉ còn TL.- MT đường nhựa đẹp, HXT.- P. Linh Xuân, TP Thủ Đức.- Hẻm 1/sẹc cách QL 1K ~ 50m.- DT: 56,7m2 full thổ cư.-...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng miếng đất 62 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 62 m2 75,49 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh đất sổ riêng 62m ngang 5,2m dài 12,1m, đường phía trước 4m, xây dựng đc 1 trệt 1 lửng 2 lầu. Hỗ trợ pháp lí xin giấy phép XD...
      520, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 130 m2, mặt tiền 4m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 130 m2 36,16 triệu/m2
      Đất Vườn Lài, Q. 12, 130 mét vuông, hai MT, hẻm ô tô thông bờ kè, ngay dự án cầu nối với KĐT Vạn Phúc cực kỳ tiềm năng tăng giáVị trí: giáp ranh Q....
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Mua bán đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.