Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.250 Đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất 253 m2 tại Tân Thạnh Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 253 m2 9,1 triệu/m2
      Tân thạnh đôngLô này đẹp tuyệt- ngay chợ chiều -trường tân thạnh đôngĐất Góc 2 MT Đường Nhựa - Ấp 4 Xã Tân Thạnh Đông. Củ Chi1/Huỳnh Minh Mương. Gần Chợ...
      Đường Huỳnh Minh Mương, Xã Tân Thạnh Đông, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, hướng Tây tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Sở hữu ngay miếng đất đẹp nằm gần trung tâm hành chính Củ Chi, khu vực đang phát triển mạnh về hạ tầng, cư dân và tiện ích. Vị trí thuận tiện kết nối QL...
      Đường Trung Lập, Xã Thái Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất sổ riêng 2400 m2 tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 379 tỷ

      379 tỷ 2400 m2 157,92 triệu/m2
      🏗 ĐẤT VÀNG GÓC 3 MT 78 BA VÂN – KHU BÀU CÁT – TÂN BÌNH🔹 DT: 2.400 mét vuông (55m x 43m) – đất vuông vức, đẹp🔹 pháp lí: sổ hồng riêng chuẩn,...
      78 Đường Ba Vân, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất sổ riêng 100 m2, hướng Tây tại Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Vị trí đẹp gần trung tâm, thuận tiện di chuyển ra các tuyến đường lớn, KDC hiện hữu đông đúc.DT đa dạng từ 100–150m2, ngang đẹp dễ xây nhà, đầu tư hoặc...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Thái Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 100 m2, hướng Tây tại Đường Tỉnh Lộ 7 - Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      nền thổ cư 100 phần trăm, SHR từng nền, công chứng sang tên nhanh chóng.Ngang 5m dài 20m DT 100–150 mét vuông Đường trước đất rộng rãi, oto ra...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Thái Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 12,99 triệu/m2
      * sp Mới Nguồn Đẹp - Giá Rẻ- miếng đất thổ cư gần BXQ8, điện âm - cây xanh - nước máy hiện hữuDT: 100 mét vuông giá 1tỷ299- Cách Trung tâm hành chính...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 110 m2 tại Phạm Văn Hai - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 110 m2 20,91 triệu/m2
      CẦN bán ngay ĐẤT ĐẸP 110 mét vuông ĐƯỜNG TRẦN VĂN GIÀU GIÁ 2TỶ300Tr, GẦN VÀNH ĐAI 3, SỔ SẴNCẦN bán ngay ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG TRẦN VĂN GIÀU GẦN VÀNH ĐAI 3.-...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp miếng đất 100 m2, mặt tiền 12m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 12,99 triệu/m2
      Bán mảnh đất trong khu dân cư Bình Hưng, Bình Chánh cách Bến xe Q. 8 tầm 800m. contact: 077.202.1197DT :100m² (5x20) giá 1ty299sổ hồng,100%Thổ Cư, Công...

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 200 m2, hướng Đông-Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 780 triệu

      780 triệu 200 m2 3,9 triệu/m2
      Xã Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh, trước đây Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh là miếng đất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hay...
      Phố Trần Tử Bình, Xã Tân Thông Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu mảnh đất 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      Cần bán miếng đất , MT đường nhựa 12mDT 100 mét vuông full thổ , gần làng ĐH, BV, mua xây trọ , KD buôn bán đều đc.
      Đường Trung Lập, Xã Trung Lập Thượng, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 65 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 65 m2 39,24 triệu/m2
      Đất đất thổ cư 100 phần trăm, xây dựng liền, 1 trệt 1 lửng 3 lầu, sân thượng. Đường Tỉnh Lộ 10, P. Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh.DT...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất 58 m2, hướng Đông tại Tân Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 58 m2 79,14 triệu/m2
      Vị trí: hẻm Đông Hưng Thuận 02, P. Tân Hưng Thuận cũ. KDC hiện hữu.Lô giữa vuông vức, 2 lô kế bên đang xây dựng đồng bộ. Xây dựng hết đất.Hẻm rộng, thoáng,...
      Đường Đông Hưng Thuận 2, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh miếng đất 268 m2 tại Thị trấn Củ Chi - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 268 m2 5,9 triệu/m2
      Bán 263 mét vuông đất ngay TT Củ ChiSổ riêng đã lên thổĐường nhựa 717 12m263 mét vuông (10×26) xdtdĐúng giá 1 tỉ 580tr gọi ngay SDT đi xem
      Đường 717, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 98,70999908447266 m2 tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,39 tỷ

      8.39 tỷ 98,71 m2 85 triệu/m2
      📌 Vị trí: Số 10, Đường 41, P. Thủ Đức, Sài Gòn (Mới)Đường số 41, P. Linh Đông, Q. Thủ Đức, TP. Tp Tp HCM (Cũ)📐 DT: 98.71 mét vuông (ngang 4m –...
      Đường 41, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất 123 m2, hướng Tây-Bắc tại Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 9,84 tỷ

      9.84 tỷ 123 m2 80 triệu/m2
      📌 Vị trí: Số 8, Đường 41, P. Thủ Đức, Sài GònSố 8, Đường số 41, P. Linh Đông, Q. Thủ Đức, TP. Hồ Chí📐 DT: 123 mét vuông (ngang 6.5m – dài 20m)🏡...

      Bán nhanh lô đất 55 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 55 m2 89,1 triệu/m2
      Thông tin chi tiết: BÁN ĐẤT NGAY ĐƯỜNG 22, LINH ĐÔNG, THỦ ĐỨC 📍Ví trí ngay Vành Đai, tiềm năng cao, giáp Phạm Văn Đồng thuân tiện di chuyển. -...
      Đường Số 22, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 1000 m2 tại Xã Vĩnh Lộc A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 1000 m2 13 triệu/m2
      📍 Vị trí: Đường Liên ấp 2–3A, xã Vĩnh Lộc (trước đây là Vĩnh Lộc A), Bình Chánh 📍 Gần đường Đồng Đen, thông các nhánh Nguyễn Thị Sưa, Vĩnh Lộc, Lộc...
      Đường 2-3-4, Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán mảnh đất 280 m2, hướng Đông-Nam tại Củ Chi - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 800 triệu

      800 triệu 280 m2 2,86 triệu/m2
      Bán đất nền tại Đường Nguyễn Thị Rư, Xã Tân An Hội, Tp Thành phố Hồ Chí Minh - Huyện Củ Chi, Tp Thành phố Hồ Chí Minh cũ, khu vực phát triển mạnh...
      Đường Nguyễn Thị Rư, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!