Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng năm 2026

      Có 251 Đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất 904 m2, mặt tiền 20m tại Phường Lộc Sơn - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 904 m2 7,97 triệu/m2
      Đất ngộp 1 sào cơ hội tuyệt vời cho NĐT thông thái.DT: 904 mét vuông có thổ cư.- pháp lí rõ ràng, sổ hồng, minh bạch.- Vị trí: Ngay P. Lộc Sơn - Tp...
      Phường Lộc Sơn, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 125 m2, mặt tiền 5m tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 125 m2
      - Đất full thổ cư view suối, ngay cư dân hiện hữu chợ, trường học,..- Đường nhựa oto 8m.- DT 125 mét vuông.
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay miếng đất 11 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 11 m2 709,1 triệu/m2
      Siêu phẩm 1.1 ha nghỉ dưỡng Bảo Lộc ngộp cần ra gấp.Hẻm bê tông oto, cách đường Nguyễn Trãi chỉ 80m, Lộc Thanh, Bảo Lộc.Có suối, view cực đẹpđã tạo View cơ...
      Đường Nguyễn Trãi, Xã Lộc Thanh, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất sổ riêng 2 m2, mặt tiền 60m, hướng Nam tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 2 m2 2600 triệu/m2
      Bán 2,347  mét vuông hẻm Phan Huy Ích, Đại Lào, Bảo Lộc.- 60 m Đường bê tông 4m Ngay chợ Đại Lào. Xe oto thoải mái.- Quy hoạch full thổ cư.- Hiện đang...
      Đường Phan Huy Ích, Xã Đại Lào, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất 138 m2 tại Phường 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 138 m2
      Đất vuông vắn, DTXD 90m2.Ra chợ 3 kilomet chợ khu 6, đường lớn dễ đi lại.liên hệ ngay 0707 843 ***
      Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu nền đất 153 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 153 m2
      KDC nghỉ dưỡng Làng Mây.- Vị trí: Bảo Lộc liên kế thác Dambri và là trung tâm các địa điểm du lịch trải nghiệm.- DT đa dạng từ 150 mét vuông -...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp mảnh đất 500 m2 tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 500 tr

      500 triệu 500 m2 1 triệu/m2
      Farm sầu riêng đang thu hoạch.nền thổ cư ngay KDC hiện hữu đang ở, điện, nước đầy đủ.Cách QL 20 chỉ 2 kilomet, bán kính 1 kilomet là trường...
      Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 377 m2, mặt tiền 10m tại Lộc Sơn - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 377 m2 8,36 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất hẻm Trần Phú - P. Lộc Sơn - Tp Bảo Lộc.DT: 10x38m QHTC, sổ hồng.Đường nhựa oto, KDC đông, gần nhiều tiện ích.Giá: 3 tỉ xxx.contact:...
      Đường Trần Phú, Phường Lộc Sơn, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nền đất 120 m2 tại Đường Mạc Đĩnh Chi - 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 120 m2 8,34 triệu/m2
      Đất đẹp ngay đầu đường mạc đĩnh chi trung tâm P2 - TP Bảo Lộc.DT: 6x20m full thổ cư.Giá: 1 tỉ (giá cũ 1 tỉ 9).Đất bằng đẹp đường oto quay đầu 6MD.
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất sổ riêng tại Phường Lộc Phát - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nền đất tại P. Lộc Phát, Tp. Bảo Lộc, Lâm Đồng.- DT: 12,6x37m view đồi núi.- Giá cần ra nhanh 1,4 tỉ. HH 2 phần trăm cho anh/chị...
      Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 550 triệu

      550 triệu 100 m2 5,5 triệu/m2
      - Chủ ngộp cần thanh lí lại mảnh đất nghỉ dưỡng 100m2/550 tr view đẹp mặt hướng thuỷ lưng tựa sơn.- Cách trung tâm Bảo Lộc 9 kilomet, cách nút thắt...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu miếng đất 3 m2, mặt tiền 36m tại Phường Lộc Phát - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 3 m2 3166,67 triệu/m2
      Chủ gửi mảnh đất MT đường Trần Khánh Dư, Lộc Phát, TP Bảo Lộc Lâm Đồng.mảnh đất có tổng DT 3000 mét vuông với 36m MT đường Trần Khánh Dư và gần 100m...
      Đường Trần Khánh Dư, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán mảnh đất 500 m2, mặt tiền 10m tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 500 m2 5 triệu/m2
      miếng đất ĐẸP GẦN NGAY TRUNG TÂM, VIEW ĐẸP, ĐẤT CAO THOÁNG, MẶT ĐƯỜNG CHÍNH LỚN, GIÁ NGỘP- DT: 500 mét vuông (10m x 50m)- Vị trí: MT đường Trần Nhật...
      Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất nền 615 m2, mặt tiền 10m tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 615 m2 6,35 triệu/m2
      Đường Nguyễn An Ninh, P. 2, TP. Bảo Lộc- MT ngang 17m- Sẵn 268 mét vuông thổ cư- View toàn cảnh TP và núi Đại Bình- Cách Quảng trường 28/3 Bảo Lộc chỉ...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh mảnh đất 351 m2, mặt tiền 13m tại Đường Tây Sơn - 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 351 m2 21,37 triệu/m2
      MT đường Tây Sơn - P. 2 - Tp. Bảo Lộc.Lô góc 3 MT đường (MT chính Tây Sơn 13,5m, 2 MT hẻm oto).DT 351 mét vuông đất ở đô thị. Vị trí trung tâm lòng TP...
      Đường Tây Sơn, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 2 m2, mặt tiền 10m tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 2 m2
      Sở hữu BĐS Lâm Đồng cuối năm.SHR.Full thổ cư.View đẹp và khí hậu khỏi bàn với vùng Bảo Lộc.Giá siêu hạt rẻ.liên lạc em đặt lịch tham quan và xem sổ trực...
      Xã Lộc Thanh, Bảo Lộc, Lâm Đồng
      E
      Phùng Tấn Tính Cnc Eml Hơn 1 năm trước

      Bán miếng đất 97 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lý Thái Tổ - B'Lao - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 686 tr

      686 triệu 97 m2 7,08 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán lỗ 50 phần trăm mảnh đất tại P. B'Lao, TP. Bảo Lộc.- Ngay đường Lý Thái Tổ nối qua Đamb'ri, sát cao tốc Dầu Giây - Liên Khương. KDC...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường B'Lao, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nền đất 334 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 334 m2 4,35 triệu/m2
      Đất MT nhựa ngang 12x26m.Đường Nguyễn An Ninh, P. 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng.Đường nhựa, view thoáng, thế đất đẹp.DT 334m2 có 200m2 thổ cư.Giá 1,450 tỉ có thỏa ...
      Đường Nguyễn An Ninh, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Bảo Lộc Lâm Đồng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Bảo Lộc Lâm Đồng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Bảo Lộc Lâm Đồng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Bảo Lộc Lâm Đồng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!