Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng năm 2026

      Có 251 Đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng miếng đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 200 m2 37 triệu/m2
      Ncc Chính chủ gửi bán 2 mảnh đất liên kế thuộc đường QUY HOẠCH 11 Cổng phụ nhà Thi Đấu ĐA NĂNG TP.Bảo Lộc, thích hợp KD buôn bán Gần mọi tiện ích 👉Cách...
      Phường 1, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp nền đất 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phường 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 95 m2 26,32 triệu/m2
      Chính chủ hạ giá bán gấp nền đất trung tâm P2, TP Bảo Lộc - Lâm Đồng.DT: 5x19m, full thổ cư.Giá ngộp bank giảm mạnh 800 tr chỉ còn 2 tỉ 500 tr, có thỏa ...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất 200 m2, mặt tiền 6m tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,76 tỷ

      1.76 tỷ 200 m2 8,81 triệu/m2
      Sun Valley có DT đến 45ha, tọa lạc tại vị trí đắc địa, cách trung tâm thành phố Bảo Lộc chỉ ~ 10 ph di chuyển. Với mật độ xây dựng thấp, Sun Valley dành...
      Đường Tản Đà, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng.

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1 m2, mặt tiền 50m tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 1 m2 1300 triệu/m2
      Ngộp NH chủ cần bán nhanh 1 sào vườn đường Lê phụng Hiểu Lộc Tiến, TP Bảo Lộc.Giá 1,3 tỉ.- DT: 1062 (50x21)m.- Đông Nam.- Đất bằng phẳng đang trồng...
      Phố Lê Phụng Hiểu, Phường Lộc Tiến, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp mảnh đất 1 m2 tại Xã Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1 tr

      1 triệu 1 m2 1 triệu/m2
      Khám phá ngôi Làng Oa - Bảo Lộc.Hòa mình trong không gian yên bình giữa thung lũng xanh và mây bồng bềnh bên khung cửa, ngắm nhìn dòng suối trong veo và mặt...
      Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nền đất 500 m2 tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 500 m2 3,2 triệu/m2
      - DT: 500m2 (10m x 50m).- nền đất có địa thế dương, triền thoải, cao thoáng, giáp đồi thông rất đẹp. Vị trí giao thông thuận tiện, gần các tiện ích,...
      Đường Tôn Thất Thuyết, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 1 m2, mặt tiền 16m tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 899 triệu

      899 triệu 1 m2 899 triệu/m2
      - 1000 mét vuông CLN quy hoạch phủ hồng view giáp suối.- Tặng hai ngôi nhà ở Bảo Lộc.- Đường bê tông 8m oto vào tận nơi.
      Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 5m tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 600 tr

      600 triệu 100 m2 6 triệu/m2
      - Đất full thổ cư view đẹp cách trung tâm Bảo Lộc 9 kilomet, cách nút thắt cao tốc 3 kilomet.- View đẹp mặt hướng thuỷ lưng tựa sơn.- Đường bê...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán đất nền 5 m2, mặt tiền 100m tại Xã Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 5 m2
      - Đất có SHR, MT đường nhựa lớn nhà nước 10m, có sẵn 200 mét vuông thổ cư.- Đất đẹp bằng phẳng, bao quanh suối đẹp, có sẵn hồ tự nhiên chứa nước...
      Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng mảnh đất 5 m2, mặt tiền 40m tại 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 9 tỷ

      9 tỷ 5 m2 1800 triệu/m2
      Bán đất TP Bảo Lộc.Vị trí: Đường Nguyễn Hữu Chỉnh, TP Bảo Lộc, P 2, Lâm Đồng.DT đất: 5 sổ riêng, ráp vào vuông vắn rất đẹp.Thích hợp làm nhà mát, căn biệt...
      Đường Nguyễn Hữu Chỉnh, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 4 m2 tại Xã Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 679 tr

      679 triệu 4 m2 169,75 triệu/m2
      Bán 4000 m2. 100 m MT hiển thị hẻm Trương Định, Lộc Châu, TP Bảo Lộc.Lô góc 2 MT nở hậu KDC.DT 4000m2. Quy hoạch thổ cư.Giá ngộp TLCC.Đất bằng. KDC. điện, ...
      Đường Trương Định, Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng
      E
      Phùng Tấn Tính Cnc Eml Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất 3 m2 tại Đường Đinh Công Tráng - Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 3 m2
      - Đất cách trung tâm TP 5 kilomet KDC xung Quanh đông đúc đầy đủ tiện ích.- 3000m2 nằm ngay góc 2 MT. Gần 20m MT đường chính Đinh Công Tráng, 100m MT...
      Đường Đinh Công Tráng, Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp miếng đất 4 m2, mặt tiền 37m, hướng Đông - Nam tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 4 m2 375 triệu/m2
      - Đất CLN 3700 mét vuông ở Đại Lào, Bảo Lộc.- View đẹp có sẳn cây ăn trái.- Giá rẻ còn thỏa thuận.
      Đường Mai Thúc Loan, Xã Đại Lào, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất 400 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Nam tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 400 m2
      - 4 lô full thổ cư 400m2 cách trung tâm Bảo Lộc 9 kilomet, cách nút thắt cao tốc 3 kilomet.- Chủ thành phố Hà Nội cắt lổ 50 phần trăm trả...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất nền 200 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lý Thái Tổ - 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      Ngộp Bank đến đợt đáo hạn nên cắt lỗ gấp 50 phần trăm so với khu vực xung quanh, đất full thổ cư tại TP Bảo Lộc - Lâm Đồng.- Trục đường Lý Thái tổ...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất sổ riêng 1 m2, mặt tiền 20m, hướng Tây tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 1 m2 4400 triệu/m2
      Bán 1 sào, sẵn thổ cư MT Nguyễn Thanh Ba Dambri Bảo Lộc.Đất bằng đẹp, vuông vắn, view cao - thoáng.Đất ngay trung tâm. Cách ngã 3 Tản Đà chưa tới 100 m,...
      Đường Nguyễn Thanh Ba, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu lô đất nền 7 m2, mặt tiền 68m, hướng Bắc tại Đại Lào - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 7 m2 1400 triệu/m2
      Bán 6,8 sào nhà vườn nghỉ dưỡng Đại Lào Bảo Lộc Lâm Đồng.- DT: 6,8 sào. Sẵn 400 mét vuông thổ cư.- 68m MT đường nhựa, quy hoạch full thổ cư. KDC, sát...
      Đường B`Lao Xê Rê, Xã Đại Lào, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất 500 m2 tại Xã Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 500 m2 3,5 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất 500 mét vuông đã xin giấy phép XD.- Giá chỉ 1,75 tỉ.- Ngang 16x32m (500 mét vuông).- Vị trí cách QL 20 chỉ...
      Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Bảo Lộc Lâm Đồng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Bảo Lộc Lâm Đồng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Bảo Lộc Lâm Đồng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Bảo Lộc Lâm Đồng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!