Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án tại Khánh Hòa giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 449 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh đất dự án 197 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 197 m2 35 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay đất trung tâm thị trấn Vạn Giã - Mặt đường Lê Lợi 197m2, giá tôi bán chỉ 35 tr/m2, sổ chính chủ, có 180m2 đất ở đô thị.* Vị trí: Số 48 Lê...
      Số 48, Đường Lê Lợi, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất dự án 94 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,46 tỷ

      6.46 tỷ 94 m2 68,71 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường A2 (Văn Tiến Dũng) VCN Phước Hải Nha Trang- DT 93,6 mét vuông ngang 5,2- Lô sạch đẹp, hướng Tây- MT A2 vị trí KD buôn bán rất tốt....
      Dự án VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 87 m2 tại Phường Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 87 m2 71,27 triệu/m2
      [ MT Mai Xuân Thưởng - 6 tỉ 200tr ] ** cách biển 600m **------- Siêu thuận lợi : | MT đường nhựa Mai Xuân Thưởng, vô cùng thuận lợi KD buôn bán ...
      Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 120 m2, mặt tiền 21m tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 120 m2 45 triệu/m2
      - khu đô thị VCN Phước Long 1 có tỉ lệ lấp đầy rất cao, cư dân đông đúc.- Đường B2 thông thẳng lên trường mẫu giáo Maple Bear.- Bán lô góc đường A2 và...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Siêu phẩm siêu hiếm ở KĐT VCN Phước Hải 70tr/m2 ctl.Hướng Đông tứ trạch hướng hiếm, lâu lâu mới xuất hiện.DT 100m2, ngang 5x20m.Đường A2 rộng 20m.Khu vực...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Số 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 150 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 150 m2 35 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên tại Bắc Bán đảo Cam Ranh, cơ sở giao thông hoàn thiện. Vùng đất Vàng sở hữu biển Bãi Dài 17 kilomet, với Sân Bay...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu đất dự án 327 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 5,88 tỷ

      5.88 tỷ 327 m2 17,99 triệu/m2
      Cần bán 2 miếng đất DT 154,9m2 và 172m2 mỗi lô có 50m2 là đất ở 2 lô sát nhau tại Cam Đức, Cam Lâm.Đặc điểm 2 miếng đất:- Trung tâm ô bàn cờ KDC thị trấn...
      Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 52 m2, mặt tiền 4m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 52 m2 119,24 triệu/m2
      hot Quá hot luôn. 1 mảnh đất chỉ 6,2 tỉ Sát Tô Hiến Thành kéo dài mở rộng 25m.Tiếp Giáp Dự Án TTTM Sân Bay Nha Trang.Vị trí Độc tôn giữa Khu Phố Tây -...
      Dự án sân bay Nha Trang, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất dự án 130 m2 tại Đường Hòn Rớ - Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 130 m2 38,47 triệu/m2
      bán gấp nền đất 2 MT đất TĐC Hòn Rớ 2, Nha Trang.DT : 130 mét vuông Lô góc 2 mt đường 13,5m và 4m, gần khu trung tâm, trường chính trị, sát sông mát...
      Đường Hòn Rớ 2, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 70 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      MT dương hiến quyền cách biển 3 ph đi bộDT : 68m2 ngang 7m giá : 7 tỉ ( thỏa thuận )Khu vực nhiều hotel, nhà hàng, KD gần bãi tắm + Nhận ký gửi BĐS nhanh...
      Đường Dương Hiến Quyền, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Lợi Nguyễn Bđs Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất dự án 417 m2, mặt tiền 12m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 6,26 tỷ

      6.26 tỷ 417 m2 15 triệu/m2
      Đất trung tâm Ninh Hoà.Vị trí: MT Đường 16/7, TDP18 Ninh Hiệp, Ninh Hoà.DT: 417 mét vuông(12,4x38) 240 mét vuông thổ cư Đông Nam cực mát mẻ.Mặt...
      Đường 16/7, Phường Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 946 m2, mặt tiền 16m, hướng Tây - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 946 m2 6,77 triệu/m2
      Diên Toàn 946m2 có sẵn 650m2 thổ cư! KDC 2 mặt đường giá phát mãi NH chỉ 6,4 tỉ vào việc.Đầu tư, phân lô, làm căn biệt thự đều tuyệt vời, gần ngã 3 đại...
      Đường Liên Thôn, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 321 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 321 m2 15,58 triệu/m2
      - Bán nền đất MT đường Hồ Xuân Hương, TT Cam Đức, Huyện Cam Lâm, tỉnh Khánh Hoà.- Đường Hồ Xuân Hương rộng 10m, khu bàn cờ TT Cam Đức, KDC đông đúc, gần...
      Đường Hồ Xuân Hương, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 85 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 85 m2 70 triệu/m2
      Lô góc Đường Số 22 VCN Phước Long thông qua KĐT Sân Bay Nha Trang.- Nằm cách Vành Đai 2 sông Quán Trường chỉ 100m.- Khu KD, buôn bán sầm uất.- DT...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường Số 22, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 360 m2 tại Đường Võ Nguyên Giáp - Vĩnh Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 360 m2 13,89 triệu/m2
      - Bán đất Vĩnh Trung phù hợp xây căn biệt thự vườn.- Vị trí: Thôn Đồng Nhơn, Vĩnh Trung. Cách Võ Nguyên Giáp 50m.- Đường hiện trạng đá bi 8m.- DT 360m2 có...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án 300 m2 tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 300 m2 20 triệu/m2
      KHÔNG TIN đc LUÔN, LỠ MẤT CƠ HỘI LÀ TIẾC LẮM LUÔN.Nhà siêu đẹp thế này mà chủ bán chỉ hơn 6 tỉ gần 300m, có thổ cư, đường oto.Vị trí: Thị Trấn Diên Khánh...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 100 m2 tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      * Bán đất VCN Phước Hải, cập nhật giỏ hàng chính chủ giá rất tốt.- Lô 150m2 (ngang 6m) - Đường A4 giá 110 tr/m2. (Gần đường Tố Hữu.)- Lô 132m2 (ngang 6m) -...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 1597 m2, mặt tiền 28m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 1597 m2 4,08 triệu/m2
      Cần bán nền đất dt 1597m thổ 100m Vĩnh Phương - TP nha trangnền đất 2 MT MT petong 5m :28mMT đường đất 3m :44mGần chợ , trường học Cách QL1A vài trăm...
      Đường 1, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án Khánh Hòa giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Khánh Hòa được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Khánh Hòa ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Khánh Hòa giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Khánh Hòa phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Khánh Hòa, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Khánh Hòa là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Khánh Hòa. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.