Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án tại Khánh Hòa giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 449 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng đất nền 4235 m2, mặt tiền 86m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 4235 m2 1,61 triệu/m2
      Ngợp NH cần bán gấp nền đất siêu đẹp 2 MT trước sau.MT 86m đường ĐT5 Ninh Tây, Ninh Hòa.- QH full thổ cư (đã đăng ký lên thổ cư).- DT 4235m2.- Cách ngã 4...
      Đường Tỉnh Lộ 5, Xã Ninh Tây, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 161 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,92 tỷ

      6.93 tỷ 161 m2 43 triệu/m2
      Bán Lô góc đẹp KDT An Bình Tân Lô L-08A-6DT : 160,7 m²Đường nhựa rộng 13m Giá : 43 tr/ m² HĐ sang nhượnggọi ngay : 0792 347 ***
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đường A2 VCN Phước Hải - Nha Trang.DT 100 mét vuông ngang 5m.Đất sạch đẹp.Hướng đông.Giảm giá mạnh thiện chí bán: 68tr/ mét ...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Cần bán nền đất đường A2 VCN Phước Hải-Nha trang100m2 ngang 5 sạch đẹp Hướng đôngĐường nhựa rộng 12mGiá : 70tr/m2 ( thỏa thuận)gọi ngay: 0935 177 *** gặp Hà
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 274 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Trãi - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 274 m2 25 triệu/m2
      Bán đất MT Nguyễn Trãi, đất KKT Bắc Vân Phong. Giá chỉ 25tr/ mét vuông.- DT: 273,8 mét vuông ngang 6m nở hậu - Hiện trạng đường nhựa 13m. Và có...
      Đường Nguyễn Trãi, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán đất 721 m2, mặt tiền 25m, hướng Nam tại Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 721 m2 9,02 triệu/m2
      MT QL1A - Tân Dân 1 QL1A, Vạn Thắng.MT QL 1A. Đối diện KCN Vạn Thắng. Chiều ngang 25m nở hậu gần 30m.- Thửa 34, tờ: 8 DT 721.3m2 đã trừ quy hoạch hành lang...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 200 m2, hướng Bắc tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 200 m2 28 triệu/m2
      Giỏ hàng căn biệt thự gói 2 Mỹ Gia.Lô 300 mét vuông mặt Phong Châu hướng Nam giá 29tr.Lô 200 mét vuông đối diện sân banh hướng Nam giá 32tr.Lô...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất dự án 95 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Nguyên - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,65 tỷ

      5.66 tỷ 95 m2 59,5 triệu/m2
      Chủ cần vốn đầu tư nên bán miếng đất vị trí đẹp tại Mipeco Nha Trang cách biển ~ 300m, nằm MT chính đường Tô Hiệu, P. Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh...
      Dự án Mipeco Nha Trang, Đường Tô Hiệu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 100 m2 51 triệu/m2
      Bán đất đường 1B khu đô thị Lê Hồng Phong 2 (Hà Quang 2) Tp Nha Trang.Lô STH35B 12A DT 100 mét vuông ngang 5m.Đông Bắc.Đường 1B rộng 13m, đối diện...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 2283 m2, mặt tiền 50m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,02 tỷ

      5.03 tỷ 2283 m2 2,21 triệu/m2
      nền đất 2 MT - Phước Sơn - Phước Đồng - DT 2.283 mét vuông . Bám 2 mặt đường bê tông otto thông , cách TL3 50m- Hiện trạng đất CLN quy hoạch full thổ...
      Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất 207 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Huyện Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 207 m2 29,96 triệu/m2
      MT Lê Lợi (Đẹp), Lê Lợi, thị trấn Vạn Giã.- MT đường Lê Lợi 16m, KDC đông đúc, KD sầm uất. Cách đường Hùng Vương 100m, cách biển 300m.- Thửa: 76, tờ: 22 DT...
      Đường Lê Lợi, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Cần bán nền đất đường A2 VCN Phước Hải.DT 100 mét vuông ngang 5m sạch đẹp.Hướng Đông.Giá chỉ 70 tr/ mét vuông (thỏa thuận).Đường A2 rộng sầm...

      Cần bán đất nền 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 5,28 tỷ

      5.28 tỷ 160 m2 33 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh lô MT Golden Bay 602.Vị trí:: Đường Nguyễn Tất Thành, Tp Cam Ranh.- Cách sân bay Quốc Tế Cam Ranh 5 ph.- Cách TP. Nha Trang 30...
      Dự án Golden Bay 2, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 27000 m2, mặt tiền 100m, hướng Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 27000 m2 0,24 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán ngay 2ha7 đất mặt biển Đại Lãnh Vạn Ninh Khánh Hoà. DT 2ha7 mặt đường QL 1a 100m ngang. Hiện hữu xung quanh đất là nhà hàng quán ăn,...
      Xã Đại Lãnh, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án 331 m2, mặt tiền 16m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,62 tỷ

      6.62 tỷ 331 m2 20 triệu/m2
      🌟 căn biệt thự VIEW SÔNG | khu đô thị VEN SÔNG TẮC, VĨNH THÁI, NHA TRANG ✔️Đất thuộc đất ở đô thị TP Nha Trang. Hạ tầng khu đô thị đã hoàn...
      Nha Trang River Park, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 200 m2 28 triệu/m2
      căn biệt thự gói 2 đối diện công viên giá chỉ 28tr/m2.- DT: 200m2 (10x20m).- Hướng Tây lệch nam.- Vị trí: Đường 16m - đối diện công viên thoáng mát.Giá:...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 812 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 812 m2 7,39 triệu/m2
      Bán đất 3 MT đường QL 1A xã Vĩnh Lương Nha Trang.- Dt: 811,7m2 (ngang 11,97m và nở hậu chữ L: 31,92m).- Quy hoạch 100 phần trăm thổ cư.- Hướng đông.-...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vĩnh Lương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 780 m2, mặt tiền 20m tại Xã Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 6,63 tỷ

      6.63 tỷ 780 m2 8,5 triệu/m2
      Cần bán nền đất đẹp tại khu vực Diên Lạc - Diên Khánh Gần trung tâm hành chính, trường học, chợ, trung tâm y tế View đẹp, đối diện KDC mới nhưng giá chỉ...
      Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án Khánh Hòa giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Khánh Hòa được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Khánh Hòa ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Khánh Hòa giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Khánh Hòa phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Khánh Hòa, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Khánh Hòa là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Khánh Hòa. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.