Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án tại Hà Nội năm 2026

      Có 8.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Bán nền đất 80 m2 tại Đường Phố Yên - Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      + Chủ cần vốn mở rộng KD, cần bán ngay nền đất Tiền Phong, Mê Linh.+ Đất ở vị trí cực đẹp, cạnh phố Yên khu vực KD sầm uất, đường 23B thuận tiện đi KCN...
      Đường Phố Yên, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 82 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 82 m2
      Đất khu B9 KDC 918 Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội, đường 6m oto tránh, không vỉa hè. Đông Bắc. DT 82m2 (17mx4,84m). Mặt sau có cống thoát nước 1m. giá 8,x...
      Đường 5, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất nền 100 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh mảnh đất tái định cư Bình Yên, giáp công nghệ cao, đường 16m KD đỉnh. liên lạc em Hằng số điện thoại 0373 585 *** hoặc add...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay đất dự án 210 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 210 m2
      Chính chủ cần bán 210 mét vuông. giá cực rẻ thị trường.Bám mặt đường nhựa thôn Mục Uyên - Tân Xã, cách trung tâm công nghệ cao Hòa Lạc...
      Thôn Mục Uyên, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 300 m2 tại Đường Quốc lộ 21A - Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 300 m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh nền đất tái định cư ĐHQG, giáp công nghệ cao, đường 16m KD đỉnh. contact em Hằng số điện thoại hoặc add Zalo em để đc giá ...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 72 m2, mặt tiền 4m tại Vĩnh Ngọc - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 72 m2 46,53 triệu/m2
      bán ngay 72m² SẴN nhà c4 - đầy đủ nội thất TẠI NGỌC GIANG - VĨNH NGỌC. CÁCH TRỤC CHÍNH 20 BƯỚC CHÂN. CÁCH CẦU NHẬT TÂN CHỈ 400M- DT : 72m²- MT : 4,11m-...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 46 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 46 m2
      37 mét vuông * 10.5m, Tây Bắc cách 1 nhà ra trục chính, hơn 2 tỉ, thôn Dền Di Trạch. 237550.3 mét vuông * 4.2m, đường 2m gần 2 tỉ....
      Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán đất nền Khu công nghiệp Bắc Phú Cát – Hà Nội, 150 m2, mặt tiền 6m tại Thạch Thất, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      Cần bán 150m2 SHR full thổ cư phù hợp đầu tư, KD tại khu tái định cư Bắc Phú Cát - Thạch Hòa.- Mặt đường KD làm hotel, căn biệt thự.- Vị trí: Khu Tái Định...
      Dự án Bắc Phú Cát, Đường 21, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu đô thị Chi Đông, 328 m2, mặt tiền 12m tại Mê Linh, giá 5,58 tỷ

      5.58 tỷ 328 m2 17 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự tại khu đô thị Chi Đông.- DT: 328,4 mét vuông.- MT: 12,5m.Đường rộng 9m có vỉa hè, mặt sông, vị trí KD đẹp.Ưu điểm: Phù hợp để...
      Dự án Chi Đông, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Chi Đông, Mê Linh, Hà Nội.

      Bán gấp đất nền 10 m2 tại Đường 35 - Bắc Sơn - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 11 triệu

      11 triệu 10 m2 1,11 triệu/m2
      10.000m2 đất Bắc Sơn, Sóc Sơn, Thủ đô Hà Nội, đất 3 MT. giá chỉ 1,1tr/m2, đường xe tảicall ngay e TRang: 0971 396 ***
      Đường 35, Xã Bắc Sơn, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 60 m2 tại Đường 21B - Tam Hưng - Thanh Oai - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Cc gửi bán 3 lô đất đẹp & ưu tú nhất sát chợ Tam Hưng Thanh Oai:1. 70 mét vuông trung tâm chợ Tam hưng, 30 giây đi bộ ra đến trung tâm chợ. Ngõ vào...
      Đường 21B, Xã Tam Hưng, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 70 m2 36 triệu/m2
      Lô góc - 2 MT tại Dục Nội - Việt Hùng - Đông Anh.- DT: 70,1 mét vuông.- Kích thước 5,45m * 12,9m.- Hướng: Nam.- Đường: 5m - sắp trải nhựa.+ Vị trí...
      Xã Việt Hùng, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 55 m2 tại Đường Yên Phúc - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 55 m2 67,28 triệu/m2
      Sốc! Chủ hạ sâu 200 tr bán gấp miếng đất cực đẹp văn quán: 55m2, nhỉnh 3 tỉ. Sẵn nhà c4 có thể ở ngay.- Giá ưu đãi, ngõ nông ngay mặt phố, oto gần nhà....
      Đường Yên Phúc, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 63 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,97 tỷ

      3.97 tỷ 63 m2 63 triệu/m2
      * Em cần bán 63 mét vuông thuộc Thôn cam xã Cổ Bi.+ MT = 4.2m = hậu (khuôn đất cực đẹp).+ Hướng: hướng Đông Bắc.+ Đường trước đất 6m oto tải vào...
      Đường Làng Cam, Xã Cổ Bi, Gia Lâm, Hà Nội.

      Bán nhanh lô đất nền 56 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 56 m2 71,43 triệu/m2
      Bán 56.3m đất Tổ 9 Thạch Bàn, xe oto vào tận đất, cách Aeon Mall Long Biên chỉ 1 kilomet.+ DT 56.3m2, MT 4.3m, nở hậu.+ Đường trước nhà 3m.+ nền đất...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền Khu biệt thự Vườn Cam, 240 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Hoài Đức, giá 16 tỷ

      16 tỷ 240 m2 66,67 triệu/m2
      Bán đất xây căn biệt thự Vườn Cam, dự án Vườn Cam VinapolĐất 240 mét vuông xây căn biệt thự đơn lập, đơn giá đất chỉ từ 56 triêu/ mét vuông...
      Dự án Khu biệt thự Vườn Cam - Orange Graden, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu đô thị Sài Đồng, 175 m2 tại Long Biên - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 175 m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất đầu giá 175 mét vuông tại KĐT mới Sài Đồng - P. Việt Hưng - Long Biên - Tp. TP Hà Nội.- DT: 175 mét vuông.- Hướng...
      Đường Trần Danh Tuyên, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 105 m2, mặt tiền 7m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 105 m2 66,58 triệu/m2
      BÁN miếng đất TUYỆT ĐẸP 106m2, MT7m - HẬU DƯỠNG KIM CHUNG - ĐÔNG ANH - QUY HOẠCH RA MẶT PHỐ - GIÁ HƠN 60TR/M THÔNG SỐ ĐẸP - KD ĐA DẠNG - CHỦ CẦN BÁN KHÁCH...
      Đường 23B, Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!