Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án tại Hà Nội năm 2026

      Có 8.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 104 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Xã Uy Nỗ - Đông Anh - Hà Nội, giá 4,58 tỷ

      4.58 tỷ 104 m2 44 triệu/m2
      Bán lô đất đẹp ở thôn Nghĩa Lại, xã Uy Nỗ, huyện Đông Anh, Hà Nội.DT: 103,7  mét vuông MT : 5,20 m Mặt hậu : 5,20 m Chiều dài : 17,30 m Đường...
      Xã Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 50 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Huyện Đan Phượng - Hà Nội, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 50 m2 61 triệu/m2
      Cc gửi bán 50m2, MT 3.7m đường 13m tại Đồng Sậy, TT Phùng, Đan Phượng, Thủ đô Hà Nội. liên hệ: 0965 023 ***.* Thông tin.+ DT: 50m2.+ MT: 3,7 m = hậu.+...
      Đường Đồng Sậy, Thị trấn Phùng, Đan Phượng, Hà Nội.

      Chuyển nhượng đất 100 m2 tại Đường Ngô Xuân Quảng - Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      + Gấp anh/chị Thanh ở Trâu Quỳ - Gia Lâm do đến hạn trả nợ NH vừa gọi điện nhờ bán hộ miếng đất 100 mét vuông, MT 10m, giá nhỉnh 3 tỉ, ngõ oto đỗ.+...
      Đường Ngô Xuân Quảng, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh đất dự án 75 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 75 m2 18,67 triệu/m2
      Chính Chủ Cần tiền nên muốn bán ngay mảnh đất cách cổng số 5 của trường Đại họcQG DT 75m. MT 4,8m , hướng TNTiến Xuân - Thạch ThấtVị trí đắc địa nhất...
      Thôn Miễu , Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 1057 m2, mặt tiền 70m tại Xã Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội, giá 50,74 tỷ

      50.74 tỷ 1057 m2 48 triệu/m2
      Có 1-0-21000 mét vuông đất full thổ cư💥 Vị trí đắc địa view sông 3 MT ( Đường mặt chính 7,5m. Đường phụ 5,5m- 2m) 👉 Cạnh nhà văn hoá sân bóng rộng...
      Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất phân lô Linh Đàm, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội. Vị trí đẹp, gần hồ Linh Đàm, gần bến Xe nước ngầm, bến xe Giáp Bát. Gần đường...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Xuân Nộn - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      Bán đất Lương QUy , ĐÔng Anh , thành phố Hà Nội .DT đất : 100m ( Giá 28tr/m thấp hơn thị trường 8giá so với lô tương tự ) Đường oto tránh nhau 4,5m ,...
      Đường Uy Nỗ, Xã Xuân Nộn, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 50 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      NH thanh lý lô đất thu hồi công nợ, dành cho các CĐT, KH đang có nhu cầu mua nhà đất để KD. Đất vị trí cực đẹp, ngõ to như mặt phố, cách mặt phố Yên Hoà...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 50 m2 tại Đường Phú Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      Bán miếng đất 50 mét vuông Phú Diễn oto KD lô góc ngõ thông hơn 4 tỉ.miếng đất đẹp KD nhỏ lô góc MT đẹp ngõ thông oto chạy tít 30m mặt phố oto tránh...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 65 m2, mặt tiền 4m tại Hà Đông - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 65 m2 63,08 triệu/m2
      ĐẤT MỖ LAO - NGÕ NÔNG - THÔNG CÁC PHÍA - GẦN HỒ - 65 mét vuông GIÁ RẺ ĐẦU TƯ XÂY căn hộ MINI- Bán đất Mỗ Lao giá siêu rẻ, di chuyển thuận tiện các...
      Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 41 m2, mặt tiền 3m tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 41 m2 59,76 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất 41m2 Dương Nội, Hà Đông.* Uy tín - vững bền - nhân văn.Vị trí cực đẹp! Cần bán miếng đất 41m2 tại Dương Nội, Hà Đông.- DT: 41m2.-...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 120 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 24,8 tỷ

      24.8 tỷ 120 m2 206,67 triệu/m2
      - Vị trí nhà mặt phố, gần ngã 4 Bạch Mai - Đại La, đường Minh Khai đã quy hoạch xong, 8 làn đường 2 chiều, vỉa hè rộng 5m, khu vực KD sầm uất, các toà nhà...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 236 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông tại Tây Hồ - Hà Nội, giá 99,12 tỷ

      99.12 tỷ 236 m2 420 triệu/m2
      Bán đất mặt phố Lạc Long Quân - cạnh Lotte - 236 mét vuông, MT 16m - view toàn bộ Hồ Tây - vỉa hè 10m - KD khủng.MT rộng sổ vuông đét nằm trong khu...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp đất dự án 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 64 m2 73,44 triệu/m2
      Bán đất Phú Thượng, Tây Hồ. 64 mét vuông Đất, MT: 4.35m. Giá: 4.7 tỉ ( thỏa thuận) + miếng đất vàng sót lại tại trung tâm P. Phú Thượng, sát trục...
      Đường Phú Thượng, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 43 m2, mặt tiền 4m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 43 m2 35,49 triệu/m2
      Cần bán 42,8m2 đất xóm 1 - Hải Bối - Đông Anh. Cách 100m ra đến chợ Bỏi.- MT: 4,1m nở hậu 4,3m.- Ngõ thông oto từ trục chính ra bìa làng.- Cách 80m ra trục...
      Đường Hải Bối, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 7m tại Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 80 m2 161,25 triệu/m2
      - Chủ cần tiền bán ngay nền đất tặng kèm nhà 4 tầng, mặt ngõ ôtô tránh, khu phân lô đẳng cấp.- Nằm giữa trung tâm Hoàng Mai, sát phố Tân Mai, chợ đầu mối...
      Đường Tam Trinh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Vĩnh Ngọc - Đông Anh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      120m tái định cư Intracom Nhật Tân - Vĩnh Ngọc, cầu Nhật Tân, KD sầm uất - hơn 10 tỉ.Chủ cần tiền trả nợ NH, nên tìm chủ mới gấp ạk.DT: 120 mét ...
      Thôn Ngọc Chi, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 50 m2 tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 50 m2 102 triệu/m2
      - Chủ cần bán gấp nền đất dịch vụ Đồng Đế thuộc P. Dương Nội, Q. Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.- Vị trí trung tâm, đầy đủ tiện ích, sát Trường học, Công viên...
      Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!