Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án tại Hà Nội năm 2026

      Có 8.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Cần bán đất 270 m2, mặt tiền 10m tại Đường Giang Văn Minh - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 59 tỷ

      59 tỷ 270 m2 218,52 triệu/m2
      Bán nền đất trung tâm Q. Ba Đình:- Khu vực: Kim Mã - Giảng Văn Minh - Đội Cấn.- DT: 270m2.- MT: 10m.- Sổ vuông A4.- Ngõ 2 oto tránh, vỉa hè, ngõ thông KD.-...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội
      L
      Trần Thị Phương Liên Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất 39 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 39 m2 66,67 triệu/m2
      Bán đất - Cổ Nhuế - Bắc Từ Liêm.- 39m2 - cấp 4 cũ - MT 5m - Giá: 2,6 tỉ.- bìa đỏ - pháp lí chuẩn - mặt ngõ thông.- Mua xây nhà - mua đầu tư - giá rẻ quá.-...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 180 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Thanh Oai - Hà Nội, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 180 m2 26 triệu/m2
      Khu vực đang nóng lên từng ngày khi đường Vành đai 4, trục phát triển kinh tế đang triển khai.Dự án Telin Park Kim Bài - Thanh Oai đã đầy đủ pháp lí và...
      Thị trấn Kim Bài, Huyện Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay đất dự án 105 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Ba Đình - Hà Nội, giá 37 tỷ

      37 tỷ 105 m2 352,39 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 2 TẦNGx105m²Xmt7m - MẶT PHỐ BA ĐÌNH HIẾM - CÔNG NĂNG TẠO DÒNG TIỀN CỰC CAO - KD VĂN PHÒNG, SPA - NHÀ HÀNG NHẬT, HÀN, APARTMENT THÌ TUYỆT...
      Phố Kim Mã Thượng, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 138 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 138 m2
      Vành đai công nghệ cao Hoà Lạc... 138m2, full thổ cư, lô góc 2 MT. Giá chính chủ.DTT 138m2, full thổ cư, lô góc 2 MT.Phía trước là hồ Tân Xã CNC, nằm tại...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 126 m2 tại Đường Thụy Phương - Thụy Phương - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 126 m2 115,08 triệu/m2
      Nếu bạn đang tìm kiếm một miếng đất đẹp đầu tư tương lai đây chính là cơ hội bạn sở hữu. Với DT 126m2 Thụy Phương đã đc quy hoạch, mặt phố sẽ làm cho bạn...
      Đường Thụy Phương, Phường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 97 m2, mặt tiền 3m tại Xã Việt Hùng - Đông Anh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 97 m2
      Hàng siêu hiếm: 2 tỉ sở hữu ngay miếng đất khoảng100m2, MT khoảng 4m, gần trục chính, gần bìa làng,Tại Dục Nội - Việt Hùng - Đông Anh.Giá chỉ 2x tr/m2.Vị...
      Xã Việt Hùng, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 34 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 34 m2 50 triệu/m2
      - Em cần bán 35m2 đất Đông Dư - Gia Lâm.- Mt = 4m10 nở hậu.- Đường trước đất 3.5m trải nhựa. Thông. oto vào nhà.- Tây Bắc.- Giá 1 tỉ 7.- Trường, chợ, UB......
      Xã Đông Dư, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 70 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 70 mét vuông đất Tân Xã, Thạch Thất, TP Hà Nội.mảnh đất 70 mét vuông, bìa đỏ chính chủ, đường trước mặt 2 xe oto tránh...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 270 m2 tại Xã Đông Yên - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 270 m2 5,15 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên gửi em bán mảnh đất 270m2 full thổ cư. Toạ lạc tại Đông Yên, Quốc Oai, HN.Vị trí cực đẹp gần chợ cóc, trường học và khu hành chính...
      Đường 421B, Xã Đông Yên, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 288 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Yên Bình - Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,19 tỷ

      5.19 tỷ 288 m2 18,03 triệu/m2
      1. Vị trí: Nằm cận kề khu công nghệ cao Hòa Lạc, ngay cổng dự án là đường Thành phố Hồ Chí Minh sắp khởi công. Cách BigC Thăng Long chỉ 35 ph di...
      Xã Yên Bình, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị The Spring Town Xuân Mai, 90 m2 tại Huyện Chương Mỹ, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 90 m2 13,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất nền đẹp và giá mềm nhất dự án The Spring Town Xuân Mai.- Vị trí: Nằm bám trên mặt đường QL21A cách TT Xuân Mai 2 kilomet.-...
      Dự án KĐT The Spring Town Xuân Mai, Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 250 m2 tại Xã Yên Bình - Thạch Thất - Hà Nội, giá 4,46 tỷ

      4.46 tỷ 250 m2 17,83 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay Lô: BT 37 - Là lô căn biệt thự góc. DT: 250m. View: Núi, Hồ cảnh quan.pháp lí: SHR chính chủ sẵn sang giao dịch ngay ...
      Xã Yên Bình, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 72 m2, mặt tiền 4m tại Xã Trung Tú - Ứng Hòa - Hà Nội, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 72 m2 17,37 triệu/m2
      Bán 72m2 đất đầu làng Lạc Đạo, xã Trung Tú, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội, View hồ thoáng mát, vỉa hè rộng tiện KD. L/H: 0966 492 ***- DT: 72m2 MT 4.2m...
      Xã Trung Tú, Ứng Hòa, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất Khu đô thị Chi Đông, 194 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Mê Linh, giá 2,91 tỷ

      2.91 tỷ 194 m2 15 triệu/m2
      CÔNG TY CP BĐS PHT GROPUP - NHẬN MỘT SỐ ĐẤT NỀN liên kế & căn biệt thự ****** THANH LÝ GIÁ RẺ:@ Khái quát: khu đô thị Chi Đông có CĐT mới là công ty...
      Dự án Chi Đông, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 113 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 113 m2 26,55 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất Tân Xã 113m, 60 mét vuông thổ cư, sát khu công nghệ cao,vị trí tiềm năng mua để ở hoặc đầu tư xây trọ lấy dòng tiền...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Huyện Đông Anh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 72 m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất 72 mét vuông tại Lương Quy, Xuân Nộn, Đông Anh.MT: 4m MT đường nhựa KD mọi dịch vụ.Hướng đất: Đông.Tiện ích: Gần...
      Thị trấn Đông Anh, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 60 m2 tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 60 m2 18,17 triệu/m2
      chào bán 2 mảnh đất đẹp trục chính đường thông oto ở Bắc Thượng, Quang Tiến, Sóc Sơn.- DT: 60 mét vuông và 66 mét vuông MT trên 4.2m.- Đường...
      Đường Bắc Thượng, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!