Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án tại Hà Nội năm 2026

      Có 8.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Cần bán gấp đất dự án Khu đô thị Thiên Mã, 78 m2, mặt tiền 5m tại Thị xã Sơn Tây, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 78 m2 16,67 triệu/m2
      Chính chủ bán đất dự án Hoà Lạc Premier Residence, DT 78,5m2, đường trước nhà 10m, xung quanh tiện ích đầy đủ, nhà hàng, chợ... Ngay gần cửa sân golf Đồng Mô.
      Dự án Hòa Lạc Premier Residence, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      Xã Di Trạch Thuộc, Huyện Hoài Đức có QL 32, Tỉnh Lộ 422b chạy qua và có đường 3.5 và đường trịnh văn bô nối dài đang trong quá trình hoàn thiện, cư dân...
      Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán đất 82 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 82 m2
      Bán đất Tân Xã lô góc 2 MT DT 82 mét vuông trục chính thôn 3 giá rẻ hơn thị trường 4 giá.contact 0974 837 ***để biết thêm thông tin và đi xem đất.Vị...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      Chính chủ gủi bán nền đất đẹp đấu giá ĐH Thành Đô. View hồ điều hòa và công viên cây xanh.- DT: 75m2.- MT: 5m.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Vị trí:Trước đất...
      Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 69 m2, mặt tiền 6m tại Vĩnh Ngọc - Đông Anh - Hà Nội, giá 4,42 tỷ

      4.42 tỷ 69 m2 64 triệu/m2
      BÁN ĐẤT NGỌC CHI - VĨNH NGỌC ĐƯỜNG THÔNG ô tô VÀO ĐẤT, CÁCH BÌA LÀNG ĐƯỜNG VÕ NGUYÊN GIÁP CHỈ 30M, CÁCH CẦU NHẬT TÂN CHỈ 300M Vị trí đất : Ngọc Chi - Vĩnh...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán đất nền 433 m2, mặt tiền 16m, hướng Bắc tại Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,33 tỷ

      3.34 tỷ 433 m2 7,7 triệu/m2
      ĐẤT bìa đỏ GẦN khu công nghiệp NỘI BÀI MÀ GIÁ CÓ HƠN 7TR NGÕ THÔNG ô tô VÀO XÂY NGHỈ DƯỠNG HỢP LÝNgày đăng: Hôm qua433m2 Chùa Nấu-Hiền Ninh-Sóc...
      Đường 35, Xã Hiền Ninh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 240 m2, mặt tiền 10m tại Hà Đông - Hà Nội, giá 58 tỷ

      58 tỷ 240 m2 241,67 triệu/m2
      Đường đôi Nguyễn Khuyến, hồ Văn Quán. Vị trí Trung tâm Q. Hà Đông. Khu vực phát triển nhất loại hình KD: coffee, nhà hàng, công ty, mẫu giáo, spa...- bìa ...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán lô đất nền 103 m2, mặt tiền 5m tại Nam Phương Tiến - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 980 triệu

      980 triệu 103 m2 9,52 triệu/m2
      đừng chờ đợi để mua bdsmà hãy mua bds để chờ đợichỉ 999tr có ngay 103m mảnh đất mặt đường liên xãcác bác mua đâu đc dẻ hơntại nam phương tiến chương mỹ Thủ...
      Đường 21, Xã Nam Phương Tiến, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay đất dự án 310 m2, mặt tiền 8m tại Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 139,5 tỷ

      139.5 tỷ 310 m2 450 triệu/m2
      - Bán đất chính chủ giá siêu rẻ .- Bán mảnh đất mặt hồ tây, vị trí mặt phố đường từ hoa , quảng an , tây hồ , Thủ đô Hà Nội. - DT 310m.- MT 8m.- Hiện...
      Phố Từ Hoa, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 74 m2, mặt tiền 5m tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 74 m2 99,33 triệu/m2
      Cần bán miếng đất nằm trên mặt đường quy hoạch mở rộng 30m của Vinhome Ocean Park Gia Lâm.+ DT: 73,8m2, MT và hậu rộng 4,5m, đường hiện trạng trước nhà...
      Đường An Đào D, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay đất dự án 108 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 5,83 tỷ

      5.84 tỷ 108 m2 54 triệu/m2
      Cần bán miếng đất đẹp tại Cổ Bi, Gia Lâm, vị trí cực đẹp:+ DT: 108m2.+ MT: 5,42m.+ Hướng: hướng Đông Nam.+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ, sang tên trong...
      đường Cổ Bi, Xã Cổ Bi, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp đất 62 m2 tại Đường 21B - Mỹ Hưng - Thanh Oai - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 62 m2
      Bán đấu giá Đình Quãng, Mỹ Hưng, Thanh Oai.DT 62.5 mét vuông MT = hậu 4.5m, đường trước đất 5m.Cách chợ trung tâm xã 400m, cách Cienco 300m, cách khu ...
      Đường 21B, Xã Mỹ Hưng, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 480 m2, mặt tiền 21m tại Huyện Thường Tín - Hà Nội, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 480 m2 5,5 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất 3 mặt đường bìa đỏ chính chủ.- MT: 21 m.- Tổng DT: 480m2.- Giá: 5,5 tr / m2.- Đất nông nghiệp xen kẹt, đường trước đất 10m.- Vị trí...
      Đường Trần Phú, Thị trấn Thường Tín, Thường Tín, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 200 m2, mặt tiền 8m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 200 m2 40 triệu/m2
      "MẶT ĐƯỜNG 420 TĐC BÌNH YÊN Xem Ai nhanh tay Đất thật, giá thật miếng đất quá hiếm, quá đẹp Mặt đường 420 TĐC Bình Yên DT 200m, MT 8,10m. đẹp hơn Hoa...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 200 m2, mặt tiền 8m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 200 m2 40 triệu/m2
      "MẶT ĐƯỜNG 420 TĐC BÌNH YÊN Xem Ai nhanh tay Đất thật, giá thật nền đất quá hiếm, quá đẹp Mặt đường 420 TĐC Bình Yên DT 200m, MT 8,10m. đẹp hơn Hoa hậu,...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 64 m2 70,32 triệu/m2
      Ngõ 423. An Dương Vương DT 64  mét vuông, Đất MT 4.4 m, giá 4.5 tỉ Tây HồHÀNG XÓM CIPUTRA - ngõ tương đối rộng - HÀNG HIẾM CÒN XÓT LẠI - SỔ PHÂN...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 220 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,86 tỷ

      2.86 tỷ 220 m2 13 triệu/m2
      bán ngay 220 mét vuông (12,2x18M) gần đại học Quốc Gia thành phố Hà Nội, Sỹ Quan Chính Trị, đại học Văn Hóa Nghệ Thuật Quân Đội, đại học...
      Đường ĐCT08(Hòa Lạc), Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 79 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá tốt