Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án tại Bình Dương năm 2026

      Có 3.896 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền dự án 135 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 135 m2 26,67 triệu/m2
      Đất MT Nguyễn Văn Cừ chánh mỹ nhựa 8m liên thông sông Bạch Đằng KD buôn bán đa ngành DT. 5x27 thổ cư 60mGiá 3,6 tỉ giá mềm quá khách ơi đầu mở đường là...
      Phường Chánh Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 150 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      Sở hữu miếng đất MT chợ ngay trung tâm khu công nghiệp có giá 5 tỉ tại Bình Dương nhưng chỉ cần bỏ ra 1,3 tỉ. Và đc trả góp 0 phần trăm lãi, chỉ...
      Đường Quốc Lộ 13, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất dự án 500 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 500 m2 6,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất 10mx50m đường nhựa.- (gia chưa tới 7 tr 1m).Vị trí đắc địa đẹp xây nhà trọ hoặc nhà vườn rất định.Đường thông ra các cụm khu ...
      Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 70 m2 tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 480 tr

      480 triệu 70 m2 6,86 triệu/m2
      Dự án mới Vsip 2 mở rộng liên kế TP mới Bình Dương.DT 70, 80, 100m.Giá 800tr - 1,1 tỉ.Hỗ trợ trả trước 480tr, góp trong 24 tháng Không LS.CK 8 phần ...
      Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh đất 9850 m2 tại Xã Tân Long - Phú Giáo - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 9850 m2 0,36 triệu/m2
      Chủ đất bể nợ nên cần bán nhanh mảnh vườn 1 hec tại xã Tân Long, Phú Giáo. Đất đang trồng cây cao su , đất bằng phẳng , đường lô 8m xe ô tô tải. Đất cách...
      Xã Tân Long, Phú Giáo, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 70 m2 tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 550 tr

      550 triệu 70 m2 7,86 triệu/m2
      Tôi cần tiền trả nợ NH ra ngộp mảnh đất trong KĐT Bình Minh (5F Apollo).Cơ sỏ hạ tầng hiện đại, điện âm nước máy.DT 5x14m2 full thổ cư 100 phần ...
      Dự án VSIP2 mở rộng, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,81 tỷ

      1.81 tỷ 100 m2 18,11 triệu/m2
      Chính chủ ngộp bank cần bán lỗ nền đất 5x20 sổ sẵn thổ cư 100%liên lạc: 0898 148 *** ( cô Hà )Đất vị trí đẹp cư dân đông dễ KD buôn bán Nằm cách MT DT746...
      Xã Hội Nghĩa, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nền đất 257 m2, hướng Đông tại Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 257 m2 24,71 triệu/m2
      Bán đất Phú Hòa nhánh Lê Hồng Phong.DT: 11x21 = 257 mét vuông. Thổ cư 60 mét vuông.Đường nhựa thông QL13.Hướng chính Đông.giá: 6 tỉ 350 (bớt...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Cần tiền về quê nên bán rẻ lại 1 nền đất đẹp ở Bàu Bàng Bình Dương.Chấp nhận bán lỗ.Đất không dính hố dính cột.Vi trí đẹp thuận tiện cho việc buôn bán hoặc...
      Dự án Nam An Bàu Bàng, Đường DX, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán đất 99 m2 tại Xã Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 99 m2 16,17 triệu/m2
      - ACE tài chính yếu 2 anh em mua này xây 2 ngôi nhà khỏi mua sổ chung giấy tay chi cho mất công. DT 99 mét vuông thổ cư sẵn 64 mét vuông. Ngang...
      Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nền đất 369 m2, mặt tiền 10m tại An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 10 tỷ

      10 tỷ 369 m2 27,11 triệu/m2
      Bán 2 miếng đất gần Nguyễn Tri Phương 100m P. An Bình Dĩ An.Cách chợ Dĩ An 2 chỉ 200m.DT: 368,9 mét vuông, thổ cư: 100 phần trăm (10x37m).Đường...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán lô đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Lập - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 70 m2 16,43 triệu/m2
      Cần bán Lk7 Trong KDC Tân Lập ( Victort)anh/chị có nhu cầu mua bán trong KDC này liên hệ ngay em ngay nhé
      Đường D6 Khu Dân Cư Tân Lập, Xã Tân Lập, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tân Hiệp - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 72 m2 18,34 triệu/m2
      N4 KDC Tuấn Điền Phát 1 giá rẻ nhất dự án anh/chị có nhu cầu tìm hiểu dự án này LH em ngay nhé
      Đường N4 Khu Dân Cư Tuấn Điền Phát 1, Phường Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp đất dự án 150 m2 tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 150 m2 8,6 triệu/m2
      Tôi đang rất cần tiền nên muốn bán ngay miếng đất thổ cư nằm sát chợ dân sinh tại khu K trong tháng này ưu tiên người có tiền mặt TT ngay tôi bớt thêm ít...
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Thuận An - Bình Dương, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 150 m2 25,67 triệu/m2
      - Còn 3 miếng đất liên kế Đường Đê Bao Sông tại trung tâm Lái Thiêu Tp. Thuận An.Giá giảm 500tr còn 3tỉ XXXx ACE quan tâm ib zalo em có giá siêu mềm.L/H...
      Đường Đê Bao Sông Sài Gòn, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương.
      C
      Nhà Và Đất Phong Cách Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Đường DX 08 - Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      ĐX084.Sỉ hoặc lẻ 6 nền liên kế.Gần BV 1500, gần công an Thủ Dầu Một.Giá: 2tỷ3/lô.0933 292 ***, 0986 698 ***
      Đường DX 084, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 68 m2, mặt tiền 4m tại Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 68 m2 37,5 triệu/m2
      Bán đất gần Nguyễn Đức Thiệu chỉ 30m p. Dĩ An Dĩ An.- Cách chợ Xóm Nghèo chỉ 100m.- DT: 68,5m2, thổ cư: 100 phần trăm (4,27x15,5m nở hậu: 4,54m).-...
      Đường Nguyễn Đức Thiệu, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất 300 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tân Bình - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 300 m2 12,5 triệu/m2
      bán ngay nền đất TDC khu B vsip 2 mở rộng. DT _10x30 full thổ cư. Đường D4, cần ra gấp giá thấp hơn thị trường. Ai có nhu cầu LH em, bớt lộc cho khách...
      Đường D4, Xã Tân Bình, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!