Thông tin mô tả
Giảm 300
-
- Giá: 2,1
-
-
- Đường 3m, hướng Bắc.
- Gần trường
Xin cảm ơn.
0933 074 *** - Ms. Trân.
Chuyên mua bán và tìm nhà đất theo yêu cầu.
Tại: TP. Thủ Đức Dĩ An Thuận An.
Giá: 2,1 Tỷ
Diện tích: 104 m2
Giá/m2: 20,19 Triệu/m2
446450
Mua bán
Giảm 300
-
- Giá: 2,1
-
-
- Đường 3m, hướng Bắc.
- Gần trường
Xin cảm ơn.
0933 074 *** - Ms. Trân.
Chuyên mua bán và tìm nhà đất theo yêu cầu.
Tại: TP. Thủ Đức Dĩ An Thuận An.
Trân Phùng Bđs
Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương
2,35 tỷ
60 m2
Đường Tỉnh lộ 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương
1,45 tỷ
55 m2
Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương
11 tỷ
81 m2
Huyện Dĩ An, Bình Dương
10,5 tỷ
225 m2