Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Huyện Quốc Oai, Hà Nội năm 2026

      Có 397 Đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán miếng đất 100 m2 tại Đường 21 - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Cơ hội hiếm - lãi ngay 500 - 600 tr khi xuống tiền! Chủ ngộp bank, bán ngay rẻ hơn thị trường 10 phần trăm. Vị trí: (Vùng lõi Hòa...
      Đường 21, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán đất nền 130,5 m2 tại Đường 21A - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 130,5 m2 38,32 triệu/m2
      🔥 LÔ ĐẸP THÔN 7 PHÚ CÁT – SÁT NHÀ TRỌ ECO HOSTEL – CÓ THỂ KHAI THÁC DÒNG TIỀN NGAY 🔥📍 Vị trí: Thôn 7 Phú Cát – lõi phát triển mạnh khu CNC Hòa Lạc 👉...
      Đường 21A, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 100 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      📍 VỊ TRÍ “TRUNG TÂM CỦA TRUNG TÂM” – THÔN 2 CHỢ PHÚ CÁT Nằm ngay khu Thôn 2 – Chợ Phú Cát, cư dân hiện hữu, đông đúcTừ trục chính chợ đi vào cực gần –...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu lô đất sổ riêng 113 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,09 tỷ

      3.09 tỷ 113 m2 27,31 triệu/m2
      DT: 113 mét vuông – full thổ cưlô góc 2 MT thoáng, KD – ở đều đẹpMT rộng, đường oto tránh, hạ tầng hoàn thiện📍 vị trí hoà thạch – khu vực phát triển...
      Đường Hoà Thạch, Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, hướng Tây-Nam tại Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 19,38688 triệu

      19.39 triệu 100 m2 0,2 triệu/m2
      🌈Hàng đẹp thực sự dành cho khách biết giá trị!📌 Thông tin nổi bật:🌱DT: 110m²🌱MT 8-9m – vuông vức, dễ thiết kế.🌱Đất ONT – bìa đỏ sẵn, sang tên ngay...
      Đường 21A, Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,17 tỷ

      2.17 tỷ 100 m2 21,69 triệu/m2
      👉 hàng hiếm khu vực – tài chính thấp dễ chốt📍 vị trí: hòa trúc – phú cát, KDC hiện hữu, đường oto vào tận đất📐 DT: 100 mét vuông – full thổ cư📏...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh đất 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      🔥 HIẾM – 100 mét vuông FULL THỔ CƯ TRUNG TÂM PHÚ CÁT, giá mềm CHỐT NHANH📍 Vị trí: Hòa Thạch – Phú Cát – Quốc Oai ✔ cư dân đông đúc – ở ngay, KD...
      Đường DH09, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      🔥 HIẾM – 3 LÔ CUỐI TRUNG TÂM PHÚ CÁT | GẦN CHỢ – GẦN METRO – GIÁ CHỈ NHỈNH 3 tỉBạn đang tìm 1 nền đất: ✔ Gần chợ – tiện ở ngay ✔ Gần trung tâm – cư dân...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp mảnh đất 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      nhỉnh 3 tỉ sở hữu ngay lô góc 100m2 full thổ cư, gần chợ, gần Metro tại Phú Cát.miếng đất đẹp tại Thôn 2 – Phú Cát, Hòa Lạc📍 Cách trục chính, trung tâm...
      Đường DH09, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán mảnh đất 70 m2 tại Đường 21A - Đông Yên - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      Bán nền đất trục chính KD trung tâm Phú Cát, Hòa Lạc.Vị trí vàng nằm ngay trục chính KD sầm uất. DT sổ: 70 mét vuông thực tế sử dụng tới 88 mét ...
      Đường 21A, Xã Đông Yên, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Bán đất nền Phú Cát - lõi đô thị Hòa Lạc gần nhà máy in tiền quốc gia | lô góc 100m2 full thổ cư.Vị trí cực đẹp gần Nhà máy in tiền Quốc gia.DT: 100m2 đất...
      Đường DH09, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu lô đất 105 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 28 tr

      28 triệu 105 m2 0,27 triệu/m2
      Chủ ngộp bank bán ngay miếng đất view hồ trung tâm Phú Cát chỉ 2.8 tỉ.Một trong những miếng đất đẹp vị trí trung tâm Phú Cát đang cần bán nhanh trong 15...
      Đường DH09, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 30 tr

      30 triệu 100 m2 0,3 triệu/m2
      Chỉ 3 tỉ có ngay 100m2 full thổ cư - đất 2 mặt đường tại Phú Cát - Hòa Lạc | mua bán đất nền Hòa Lạc.Vị trí trung tâm ở ngay, đầu tư càng đẹp: Cách chợ chỉ...
      Đường DH09, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu miếng đất 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 25,99 triệu/m2
      DT: 100 mét vuông, lô góc 2 MT thoáng đẹp, dễ thiết kế xây dựngpháp lí: full thổ cư, sẵn sàng giao dịchđường trước đất rộng, oto tránh nhau thoải...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,32 tỷ

      2.33 tỷ 100 m2 23,23 triệu/m2
      📍 vị trí đẹp tại phú cát – khu vực phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá cao📐 DT: 100 mét vuông – lô góc 2 MT, thoáng đãng, dễ KD hoặc ở🏡 full thổ cư...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh miếng đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      - ĐẤT HÒA LẠC....Cách Thủ đô Hà Nội 30 kilomet....Đô Thị Vệ Tình quy hoạch chuẩn cấp Quốc Gia..._ 1 nơi phải gọi là ĐẤT LÀNH CHIM ĐẬU.....Nơi mà...
      Đường 446, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 103 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 103 m2 35,92 triệu/m2
      DT: 103 mét vuông, full thổ cưMT: 5,15m, đất vuông đẹp, dễ xây dựngđường trước đất rộng, oto vào thoải máitiện ích xung quanh:cách ql21 chỉ khoảng...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu mảnh đất 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,42 tỷ

      2.43 tỷ 100 m2 24,25 triệu/m2
      🔥🔥📍 Vị trí: Phú Cát – Quốc Oai, KDC hiện hữu, đường rộng, oto vào tận đất📐 DT: 100 mét vuông – MT 7.6m cực thoáng, dễ xây dựng & chia lô🚀 Kết...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Quốc Oai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Quốc Oai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Quốc Oai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Quốc Oai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!