Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội năm 2026

      Có 62 Đất đang giao dịch mua bán tại Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,62 tỷ

      2.62 tỷ 100 m2 26,15 triệu/m2
      DT: 100 mét vuông (full thổ cư)MT: 5,89m – vuông vức, dễ xây dựngđường trước đất rộng, oto tránh thoải máipháp lí rõ ràng, sang tên nhanh🎯 điểm...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh miếng đất 100,5999984741211 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 100,6 m2 36,68 triệu/m2
      👉 DT 100.6m² – full thổ cư – vuông vức, dễ xây dựng📍 điểm mạnh nổi bật:MT rộng 6.5m – siêu hiếm, phù hợp xây nhà đẹp, KD hoặc đầu tư giữ tiềnđường trước...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,96 tỷ

      1.97 tỷ 100 m2 19,64 triệu/m2
      📍 vị trí: phú cát – khu vực đang phát triển mạnh từng ngày🔹 DT: 100m²🔹 MT: 12,88m (cực đẹp – dễ chia lô / KD)🔹 giá: nhỉnh 1 tỉ (tài chính dễ tiếp cận)👉...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,96 tỷ

      1.97 tỷ 100 m2 19,63 triệu/m2
      📍 vị trí: phú cát – khu vực hưởng trọn sóng phát triển hoà lạc🔹 DT: 100m²🔹 MT: 7,66m (vuông vức, cực dễ xây dựng)🔹 giá: nhỉnh 1 tỉ (hiếm trong tầm tài...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,36 tỷ

      2.36 tỷ 100 m2 23,6 triệu/m2
      DT: 100m² full thổ cưMT: 11,11m siêu đẹp – cực kỳ hiếm trong tầm giáphù hợp: xây ở, KD, đầu tư giữ tiền, chia lô cực tiềm năng📍 vị trí vàng – hưởng trọn...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất 100 m2 tại Đường 21A - Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      🔥 CHÍNH CHỦ GỬI BÁN 6 mảnh đất FULL THỔ CƯ – GẦN TRỤC CHÍNH HÒA THẠCH – HÒA LẠC 🔥📍 Vị trí: Hòa Thạch – Hòa Lạc (khu vực phát triển mạnh, cư dân đông...
      Đường 21A, Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Đường 21A - Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      🔥 CHỈ NHỈNH 2 tỉ – 100 mét vuông FULL THỔ CƯ THẮNG ĐẦU, PHÚ CÁT – LÕI HÒA LẠC 🔥📍 Vị trí: Thắng Đầu – Phú Cát – Hòa Lạc💥 Tài chính tầm trung – sở...
      Đường 21A, Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 103 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,72 tỷ

      3.72 tỷ 103 m2 36,07 triệu/m2
      🚨 📍 103m² full thổ cư – vị trí cực đẹp💰 giá nhỉnh 3 tỉ – đang chào bán ưu đãi⏳ hàng hiếm khu tổ hợp y tế – quỹ đất ngày càng khan⏳ NĐT đã vào gần...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu lô đất sổ riêng 113 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,09 tỷ

      3.09 tỷ 113 m2 27,31 triệu/m2
      DT: 113 mét vuông – full thổ cưlô góc 2 MT thoáng, KD – ở đều đẹpMT rộng, đường oto tránh, hạ tầng hoàn thiện📍 vị trí hoà thạch – khu vực phát triển...
      Đường Hoà Thạch, Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, hướng Tây-Nam tại Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 19,38688 triệu

      19.39 triệu 100 m2 0,2 triệu/m2
      🌈Hàng đẹp thực sự dành cho khách biết giá trị!📌 Thông tin nổi bật:🌱DT: 110m²🌱MT 8-9m – vuông vức, dễ thiết kế.🌱Đất ONT – bìa đỏ sẵn, sang tên ngay...
      Đường 21A, Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,17 tỷ

      2.17 tỷ 100 m2 21,69 triệu/m2
      👉 hàng hiếm khu vực – tài chính thấp dễ chốt📍 vị trí: hòa trúc – phú cát, KDC hiện hữu, đường oto vào tận đất📐 DT: 100 mét vuông – full thổ cư📏...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu miếng đất 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 25,99 triệu/m2
      DT: 100 mét vuông, lô góc 2 MT thoáng đẹp, dễ thiết kế xây dựngpháp lí: full thổ cư, sẵn sàng giao dịchđường trước đất rộng, oto tránh nhau thoải...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,32 tỷ

      2.33 tỷ 100 m2 23,23 triệu/m2
      📍 vị trí đẹp tại phú cát – khu vực phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá cao📐 DT: 100 mét vuông – lô góc 2 MT, thoáng đãng, dễ KD hoặc ở🏡 full thổ cư...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,94 tỷ

      2.95 tỷ 100 m2 29,45 triệu/m2
      chính chủ gửi bán miếng đất tại xã Hòa Thạch, vị trí đẹp, đường rộng thoáng, oto vào tận đất.📐 DT: 100m2📏 MT: 8,83m rộng hiếm có, dễ chia lô hoặc xây nhà...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,66 tỷ

      3.67 tỷ 100 m2 36,64 triệu/m2
      📍 Vị trí: xã Hòa Thạch, huyện Quốc Oai – khu vực phát triển mạnh phía Tây TP Hà Nội🌟 TIỆN ÍCH KHU VỰC✅ Cách trục chính Hòa Thạch vài ph, kết nối nhanh...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 21 - Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Bán đất Hòa Lạc 2 tỉ, 100m2, pháp lí đầy đủ, chính chủDT: 100m2MT: 7m vuông vứcĐường trước đất: oto tránh thoải máipháp lí: bìa đỏ sẵn, sang tên ngayKDC...
      Đường 21, Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng miếng đất 69 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2.08 tỷ

      2.08 tỷ 69 m2 30,09 triệu/m2
      💥 💥  Đầu tư đất nền tại Hoà Thạch, Quốc Oai, TP Hà Nội, chỉ hơn 1 tỉ,  có ngay 60m, mt 4mTừ trung tâm TP Hà Nội di chuyển chỉ mất 40p đi...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 77 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 77 m2 27,22 triệu/m2
      💥 💥  Nhỉnh 2 tỉ có 77m đất nền tại Hoà Thạch, Quốc Oai, Thủ đô Hà Nội👉 miếng đất đẹp nhất không lỗi phong thuỷ, không dính QH.👉 Đường rộng oto...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Quốc Oai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Quốc Oai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Quốc Oai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Quốc Oai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!