Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Đà Nẵng giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 254 Đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp nền đất 81 m2 tại Đường Trương Văn Đa - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 81 m2 81,49 triệu/m2
      Bán đất MT đường 7,5m TRƯƠNG VĂN ĐA - Sát Siêu thị Mega Market -P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-Dt: 80,4m² (5x16,07)m-Đường: 7,5m, lề 4,5m-Vị trí: Trục đường chủ...
      Đường Trương Văn Đa, Hòa Minh

      Sở hữu mảnh đất 100 m2 tại Đường Nguyễn Quang Lâm - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 100 m2 54,5 triệu/m2
      BÁN mảnh đất ĐẸP - HOÀ XUÂN -SÁT VĂN TIẾN DŨNG - GIÁ CHỈ NHỈNH 5 tỉVị trí đắc địa , ngay sát Văn Tiến Dũng , chợ Hoà Xuân , trường học cấp 1,2,3100m2...
      Đường Nguyễn Quang Lâm, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh miếng đất 100 m2 tại Phường Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      BÁN ĐẤT ĐƯỜNG BÀU MẠC 21 - SONG SONG VỚI ĐƯỜNG NGUYỄN AN NINH-P. Liên Chiểu, TP Đà Nẵng-DTĐ: 100 mét vuông (5x20)m -Đường: 7.5m, vỉa hè 3,5m-Vị trí:...
      Đường Bàu Mạc 21, Hòa Khánh Bắc

      Sở hữu ngay đất nền 85 m2 tại Đường Ngô Sĩ Liên - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 85 m2 63,53 triệu/m2
      Bán miếng đất TĐC Ngô Sĩ Liên - Đấu lưng Phú Thạnh 10-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-Dt đất 85m² (5x17)m-Đường 5,5m lề 3m.-Vị trí sát đường Hoàng Thị Loan kéo ...
      Đường Ngô Sĩ Liên, Hòa Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 108 m2 tại Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 108 m2 50,93 triệu/m2
      bán ngay ĐẤT ĐẸP BÀU MẠC 4 – SONG SONG NGUYỄN AN NINH - ven biển-P. Liên Chiểu, Đà Nẵng-DT: 107.5 mét vuông -Đường 5m5 – vỉa hè 3m mỗi bên-Vị trí...
      Đường Bàu Mạc 4, Hòa Khánh Bắc

      Bán gấp lô đất 85 m2 tại Đường Ngô Sĩ Liên - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 85 m2 63,53 triệu/m2
      Đường Ngô Sĩ Liên, Hòa Minh

      Bán nhanh đất 94 m2 tại Phường Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 94 m2 60,64 triệu/m2
      ĐẤT MT BÀU MẠC 17 – sát biển – TRỤC THÔNG NGUYỄN AN NINH-P. Liên Chiểu – TP. Đà Nẵng.-DT: 93,7m²-Đông Bắc – đón gió biển mát lành, sinh khí quanh...
      Đường Bàu Mạc 17, Hòa Khánh Bắc

      Chuyển nhượng đất nền 94 m2 tại Phường Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 94 m2 60,64 triệu/m2
      ĐẤT MT BÀU MẠC 17 – ven biển – TRỤC THÔNG NGUYỄN AN NINH-P. Liên Chiểu – TP. Đà Nẵng.-DT: 93,7m²-Đông Bắc – đón gió biển mát lành, sinh khí quanh năm.-nền...
      Đường Bàu Mạc 17, Hòa Khánh Bắc

      Bán gấp nền đất 90 m2 tại Phường Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,59 tỷ

      5.59 tỷ 90 m2 62,12 triệu/m2
      mở bán đất đường Bàu Mạc 22 - Liên Chiểu, Đà Nẵng- DTĐ: 90 mét vuông ngang 5 , lô sạch đẹp- Đường: 7.5m, vỉa hè 3,5m. Nằm trên trục thông Nguyễn An...
      Đường Bàu Mạc 22, Hòa Khánh Bắc

      Sở hữu ngay lô đất nền 75 m2 tại Đường Tôn Đản - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 75 m2 77,34 triệu/m2
      Bán đất đường 7,5m Tôn Đản - Bán đất tặng nhà cấp 4 kiên cố-P. Thanh Khê, TP Đà Nẵng-DT: 74,5m² (ngang 5,08m)-Đường: 7,5 m-Vị trí đẹp, KDC đông, hạ tầng...
      Đường Tôn Đản, Hòa An

      Cần bán gấp lô đất 75 m2 tại Đường Tôn Đản - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 75 m2 77,34 triệu/m2
      Đường Tôn Đản, Hòa An

5.59 tỷ 90 m2 62,12 triệu/m2
      Đất MT đường 7m5 Bàu Mạc 22 - trục thông Nguyễn An Ninh-DTĐ: 90 mét vuông (5x18)m -Đường: 7.5m, vỉa hè 3,5m-Vị trí: ven biển, gần trường cấp 1,2,3,...
      Đường Bàu Mạc 22, Hòa Khánh Bắc

      Bán gấp đất 108 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 108 m2 63,43 triệu/m2
      Bán đất đường Hòa Minh 28 - Khu B Phương Trang- Hòa Minh, Q Liên Chiểu, Đà Nẵng- DT : 107.5m (5x21.5)m- Đường 6m, lề 4mKhu điện âm hoàn toàn- Vị trí: gần ủy...
      Đường Hòa Minh 28, Hòa Minh

      Cần bán ngay nền đất 108 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 108 m2 63,43 triệu/m2
      Đường Hòa Minh 28, Hòa Minh

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 108 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 108 m2 63,43 triệu/m2
      Đường Hòa Minh 28, Hòa Minh

      Cần bán nhanh miếng đất 108 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 108 m2 63,43 triệu/m2
      Đường Hòa Minh 28, Hòa Minh

      Cần bán gấp nền đất 90 m2 tại Phường Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,59 tỷ

      5.59 tỷ 90 m2 62,12 triệu/m2
      Đường Bàu Mạc 22, Hòa Khánh Bắc

      Chuyển nhượng miếng đất 102 m2 tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 102 m2 67,16 triệu/m2
      mở bán nền đất MT Đặng Huy Trứ - Trục thông Biển - sát Hoàng Thị Loan-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-Đường 7m5 vỉa hè 4m trục thông biển sát Hoàng Thị Loan - đã...
      Đường Đặng Huy Trứ, Hòa Minh

      Mua bán đất Đà Nẵng giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất Đà Nẵng giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.