Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Đà Nẵng giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 254 Đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông-Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      Vị trí đắc địa :Gần trường học Gần chợ Gần sân vận động Hòa Xuân Gần các dự án lớn đang xây dựng Gần cách ly trường nghề, Cao Đẳng... Các nhà cao tầng xung...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      Vị trí đắc địa :Gần trường học Gần sân vận động Hòa Xuân Gần chợ Gần ủy ban nhân dân P. Nối Văn Tiến Dũng thông thằng đến Sân vận động. cư dân đông đúc...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 100 m2 53,5 triệu/m2
      💥mảnh đất NẰM NGAY TT KĐTHÒA XUÂN 💥 💥CƠ HỘI KHÔNG DÀNH CHO NGƯỜICHẦN CHỪ 💥DT: 100m², 5×20m.Đường 5.5m, Lề 3moto đậu đỗ thoải mái. 📍 GẦN CHỢ HÒA XUÂN...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 117 m2 tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 117 m2 44,02 triệu/m2
      Vị trí: KĐT Hòa Xuân – Cẩm Lệ –Đà NẵngĐường trước nhà: 5m5, lề 3m rộng rãi, oto tránh nhau thoải mái.DT: 117,5 mét vuông - Ngang 5m vuông vắn, nằm...
      Đường Phù Đổng, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 124 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 124 m2 48,39 triệu/m2
      📕CHỦ CẦN TIỀN, bán ngay ĐẤT NGŨ HÀNH SƠN, ĐN - CHỈ 6 tỉ - GẦN NGAY 2 TÒA SUN GROUP ĐANG MỌC RẤT NHANH📕📐 DT: 124,1  mét vuông📏 Ngang 5m / Đường...
      Phường Hòa Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp miếng đất 70 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 70 m2 72,15 triệu/m2
      Chính chủ bán dãy trọ đường Lê Văn Sỹ - p.Hòa Minh (cũ)Gần với khu C phương trang đang chạy bán.- 2' ra biển Nguyễn Tất Thành- Dt: 70m2 ngang 5m.- Nhà trọ...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 125 m2 tại Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 125 m2 44,8 triệu/m2
      Cần bán miếng đất TĐC Hòa Quý, vị trí đẹp, pháp lí rõ ràng, thích hợp xây ở hoặc đầu tư lâu dài- DT: 125m. MT: 5m- Đường Nguyễn Thức Tự, đường nhựa rộng,...
      Đường Nguyễn Thức Tự, Phường Hòa Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh miếng đất 90 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 90 m2 63,34 triệu/m2
      Chỉ Hơn 5 tỉ.Bán nền đất Đối Diện Tòa Nhà  Phần Mềm FPT Đà Nẵng, Ngang 6m , Vỉa Hè 3m, đường 7,5m.- DT 90 mét vuông, Ngang 6m , Vỉa Hè 3m, đường...
      Khu Đô Thị FPT Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 85 m2 tại Đường Bàu Năng 5 - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 85 m2 72,36 triệu/m2
      Bán đất đường Bàu Năng 5 - Sát Lý Thái Tông-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DTĐ: 85 mét vuông (5x17)m-Đường rộng 5.5m lề 3m-vị trí sát Lý Thái Tông và gần...
      Đường Bàu Năng 5, Hòa Minh

      Bán đất 97 m2 tại Đường Nguyễn Đình Tứ - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 97 m2 61,86 triệu/m2
      Bán đất MT đường 10,5m Nguyễn Đình Tứ - Kẹp kiệt phía sau Đất 2 MT trước và sau-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT: 96,5 mét vuông (5x19,3)m-Đường 10,5m trục...
      Đường Nguyễn Đình Tứ, Hòa Minh

      Cần bán nhanh đất nền 108 m2 tại Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 108 m2 48,62 triệu/m2
      Bán đất đường Bàu Mạc 6 - sát biển - giá đầu tư-P. Liên Chiểu - Đà Nẵng-DT đất 107.5m² (5x21.5)m-Đường rộng 5m5 lề 3m-Đất sạch đẹp. Vị trị có thể KD, xây...
      Đường Bàu Mạc 6, Hòa Khánh Bắc

      Cần bán nhanh miếng đất 80 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 80 m2 71,88 triệu/m2
      Bán đất đường Hòa Phú 2 - Trục thông Nguyễn Chơn-P, Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-Dt 80 mét vuông (5x16)m-Đường: 5,5m, lề 3m-Vị trí: Đối diện TTTM Mega Market...
      Đường Hòa Phú 2, Hòa Minh

      Cần bán nhanh nền đất 80 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 80 m2 71,88 triệu/m2
      Bán đất đường Hòa Phú 2 - Trục thông Nguyễn Chơn-P, Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-Dt 80m² (5x16)m-Đường: 5,5m, lề 3m-Vị trí: Đối diện TTTM Mega Market trên đường...
      Đường Hòa Phú 2, Hòa Minh

      Cần bán gấp miếng đất 80 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      Đường Hòa Phú 2, Hòa Minh

      Bán gấp lô đất 190 m2 tại Đường Lê Công Kiều - Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 190 m2 28,43 triệu/m2
      LÔ GÓC 2 MT LÊ CÔNG KIỀU – THANH VINH 12, VỊ TRÍ ĐẸP ĐẦU TƯ SINH LỜI-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT: 190m2 (ngang 8m – cực đẹp, dễ thiết kế công trình)-Lô góc...
      Đường Lê Công Kiều, Hòa Khánh Bắc

      Bán nhanh miếng đất 190 m2 tại Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 190 m2 28,43 triệu/m2
      LÔ GÓC 2 MT LÊ CÔNG KIỀU – THANH VINH 12, VỊ TRÍ ĐẸP ĐẦU TƯ SINH LỜI-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT: 190 mét vuông (ngang 8m – cực đẹp, dễ thiết kế công...
      Đường Lê Công Kiều, Hòa Khánh Bắc

      Cần bán gấp lô đất 190 m2 tại Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 190 m2 28,43 triệu/m2
      Đường Lê Công Kiều, Hòa Khánh Bắc

      Chuyển nhượng lô đất nền 68 m2 tại Đường Hòa Minh 1 - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 68 m2 77,95 triệu/m2
      Bán đất đường Hòa Minh 1 - sát biển - Sát chợ Trần Đình Tri-Hòa Khánh, Đà Nẵng-DT : 67,5m² -Đường 5.5m, lề 3m -Vị trí: sát biển, gần trung tâm hành chính...
      Đường Hòa Minh 1, Hòa Minh