Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Bình Phước năm 2026

      Có 999 Đất đang giao dịch mua bán tại Bình Phước

      Cần bán nhanh lô đất nền 10 m2 tại Xã Đồng Tiến - Đồng Phú - Bình Phước, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 10 m2 350 triệu/m2
      Cần bán vườn sầu riêng 7 năm tuổi đang thu hoạch.Trên vườn có 1 ngôi nhà nhỏ, hệ thống tưới tiêu tự động, điện sẵn tới tận đất.Đường trước đất xe ô tô vào...
      Xã Đồng Tiến, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán gấp đất 115 m2 tại Xã An Khương - Hớn Quản - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 115 m2
      2.111 - 2xxtr đường nhựa đất Bình Phước.Đc: Ấp 2, Xã An Khương, Hớn Quản.5x23mx100m2TC.Đường mở 32mét.Sổ sẵn.Đường nhựa.ZaLo: https://zalo.me/0913 603 ***...
      Ấp 2, Xã An Khương, Hớn Quản, Bình Phước
      P
      Lợi Đất Bình Phước Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền 429 m2, mặt tiền 10m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 398 tr

      398 triệu 429 m2 0,93 triệu/m2
      Ngộp NH cần thanh lí gấp miếng đất sổ riêng. 398 tr.Nằm MT gần đường nhựa lớn, cư dân đông thông vào khu công nghiệp.DT: Gần 429m2 mà có sẵn 200m2 thổ...
      Đường Số 9, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng miếng đất 400 m2, mặt tiền 8m tại Xã Lộc Phú - Lộc Ninh - Bình Phước, giá 280 tr

      280 triệu 400 m2 0,7 triệu/m2
      N2.110 - 280tr (Nhà + đất) đất Bình Phước.DC: Ấp Tân Lợi, Lộc Phú, Lộc Ninh, Bình Phước.Ngang 8m.Dài 50m.Dài 39m.Có 100m2TC.Sổ sẵn.ZaLo:...
      Xã Lộc Phú, Lộc Ninh, Bình Phước
      P
      Lợi Đất Bình Phước Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền 1 m2 tại Phường Tân Xuân - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 210 tr

      210 triệu 1 m2 210 triệu/m2
      Tổng đất vườn DT 1032m2 có đất ở.Vườn hiện đang trồng các loại cây ăn trái như sầu riêng, nhãn, chôm chôm và bưởi.Có lắp đặt vòi nước tự động tưới cho từng...
      Đường Chùa Miên, Phường Tân Xuân, Đồng Xoài, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 250 m2 tại Xã Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 250 m2
      Tôi chính chủ cần bán cắt lỗ 500 tr lô đường 40 Minh Thành Chơn Thành Bình PhướcMT đường nhựa dân đông Hiện tại đang xây dựng trọ rất đông luôn DT 5x50...
      Đường D40, Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước
      N
      Nguyễn Thị Quỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất 150 m2 tại Xã Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 580 tr

      580 triệu 150 m2 3,87 triệu/m2
      6 lô liên kế giá cực rẻ Becamex Chơn Thành chỉ 580 tr/ lô. ACE ở hay đầu tư LH Tôn.- DT: 5x30m, thổ cư 100 phần trăm. Xây dựng tự do.- Đường 16m...
      Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán lô đất 189 m2, mặt tiền 5m tại Xã Quang Minh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 750 triệu

      750 triệu 189 m2 3,97 triệu/m2
      bán nhanh 2 lô liên kế MT đường huyện 32m đang làm nhựa, 189 mét vuông sổ sẵn thổ cư chỉ 750 tr.- Đường huyện đại học 09 đang lu lên nhựa.- cư dân...
      Xã Quang Minh, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh đất 250 m2, mặt tiền 5m tại Đường ĐT 756 - Tân Hưng - Hớn Quản - Bình Phước, thỏa thuận

      Thỏa thuận 250 m2
      Hiện tại em còn 2 nền đất giảm sâu bán lỗ trả nợ NH ở Tân Hưng - Hớn Quản - Bình Phước.Giá chỉ 2xx tr là buông sổ.DT 250m2 (5*50) (sẵn 100m2 thổ cư).Nằm...
      Đường ĐT 756, Xã Tân Hưng, Hớn Quản, Bình Phước

      Chuyển nhượng lô đất 5 m2, mặt tiền 50m tại Xã Tân Tiến - Đồng Phú - Bình Phước, thỏa thuận

      Thỏa thuận 5 m2
      Do công việc em không thể trông nom nên quyết định bán vườn sầu riêng.5000m2 đất sầu riêng đất hiện đang trồng sầu đã thu hoạch, đất bằng phẳng, đường 12m....
      Phố Tôn Đức Thắng, Xã Tân Tiến, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán nhanh mảnh đất 250 m2, mặt tiền 5m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1 tỷ

      1 tỷ 250 m2 4 triệu/m2
      Những lý do nào nên đầu tư vào bất động sản ngay bây giờ?- Rẻ hơn thị trường rất nhiều tại thời điểm này.- MT đường nhựa lớn, sổ sẵn có thổ cư.- Gần các...
      Đường Đại Lộ Minh Hưng - Dầu Tiếng, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp mảnh đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 800 tr

      800 triệu 150 m2 5,34 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán 2 lô liên kế cách chợ Minh Thành 200m, MT đường nhựa 16m khu ĐT - CN Becamex.- Chợ Minh Thành đã hoạt động 10 năm, cách 3 Trường Học Minh...
      Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp lô đất nền 1 m2, mặt tiền 10m tại Tân Xuân - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 385 tr

      385 triệu 1 m2 385 triệu/m2
      Đất tôi 1 Ha nay tôi tách ra dc 10 lô nhỏ Mỗi lô 1000 mét vuông đều có cây sầu riêng Chính tay tôi chăm từ nhỏ cây cho trái đều và sai điện, nước...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Tân Xuân, Đồng Xoài, Bình Phước

      Bán miếng đất 250 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 250 m2
      Tôi chính chủ cần bán 5m MT đường nhựa 32m đường liên tỉnh khu công nghiệp Minh Hưng Dầu Tiếng * Cách khu công nghiệp Minh Hưng chỉ 1.5 kilomet *...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước
      N
      Nguyễn Thị Quỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 70 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 295 triệu

      295 triệu 70 m2 4,22 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư xây nhà cho bà con.Giá vô cùng đẹp cho những ai khát khao sở hữu cho mình 1 căn nhà với 1 lô đất tại TX chơn thành vừa ở đi làm gần KCN vừa...
      Đường Số 5, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp nền đất 1 m2, mặt tiền 10m tại Tân Hưng - Đồng Phú - Bình Phước, giá 190 triệu

      190 triệu 1 m2 190 triệu/m2
      Chú tôi chuyển về Bắc sống cần bán lại 1hec ta (10.000 mét vuông) đất vườn sầu riêng 6 năm tuổi gần Đồng Xoài.- Thu trung bình 400tr năm từ nguồn...