Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Huyện Chơn Thành, Bình Phước năm 2026

      Có 456 Đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất 2475 m2 tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 170 tr

      170 triệu 2475 m2 0,07 triệu/m2
      Cần bán miếng đất ở QL 14, trung tâm Chơn Thành.DT: 45x55=2475m2giá :170tr/ sổ hồng.Sang tên công chứng trong ngàyVị trí đắc địa: Bán kính...
      Xã Nha Bích, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp mảnh đất 250 m2 tại Đường Cao Bá Quát - Chơn Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 0,98 tr

      0.98 triệu 250 m2 0,01 triệu/m2
      Tôi cần tiền bán ngay mảnh đất thổ cư cao bá quát chơn thành, TP đồng naivới DT 250m²Giá chỉ 980tr thương lươngvị trí nằm MT đường với 4 làn xe, khu vực...
      Đường Cao Bá Quát, Thị trấn Chơn Thành, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Bán mảnh đất 250 m2 tại Thị trấn Chơn Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 0,468 tr

      0.47 triệu 250 m2 0,01 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất đất thổ cư, sát trung tâm thương mại Plaza chơn thành TP đồng nai(bình phước cũ).với DT 250 mét vuông Sổ sẵn, công chứng...
      Thị trấn Chơn Thành, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất 1800 m2, hướng Đông tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 1800 m2
      Đất vuông vắn, bằng phẳng, có sẵn điện trung và hạ thế, đèn đường, cây xanh. Câch trung tâm hành chính xã chỉ 2  kilomet, kế cầu vượt cao tốc. Giá hợp...
      Đường Dương Gia Trang, Xã Nha Bích, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp nền đất 1000 m2 tại Thị trấn Chơn Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 190 tr

      190 triệu 1000 m2 0,19 triệu/m2
      Cần tiền mở rộng quán ăn bán gấp 1000 mét vuông đất MT đường thông ra khu công nghiệp đang hoạt động- DT: 1000 mét vuông đất sổ hồng, xây...
      Thị trấn Chơn Thành, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh đất 250 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 420 tr

      420 triệu 250 m2 1,68 triệu/m2
      Đất xây trọ ngay khu công nghiệp Minh Hưng SikicoCách KĐT Phúc Hưng GOLDEN chỉ 500mCách khu công nghiệp Chơn Thành III và khu công nghiệp Minh Hưng...
      Đường Số 17, Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán đất 150 m2, hướng Tây-Nam tại Xã Minh Long - Chơn Thành - Bình Phước, giá 575 triệu

      575 triệu 150 m2 3,84 triệu/m2
      Đất đẹp giá siêu mềm ngay trung tâm Minh Long Chơn Thànhliên kế các khu công nghiệp lớn, tiềm năng tăng giá nhanh.MT đường nhựa, xung quanh đầy đủ tiện...
      Đường Số 7, Xã Minh Long, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 150 m2, hướng Đông-Bắc tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 575 tr

      575 triệu 150 m2 3,84 triệu/m2
      Đất đẹp xây nhà xung quanh đầy dủ tiện ích ngay trung tâm Chơn ThànhGần chợ, trường học, ủy ban nhân dân, BV,... chỉ vài ph di chuyển.liên kế khu công ...
      Đường Số 7, Xã Minh Long, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp miếng đất 150 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Minh Long - Chơn Thành - Bình Phước, giá 575 triệu

      575 triệu 150 m2 3,84 triệu/m2
      Đất ngay trung tâm Minh Long – giá tốt hiếm cóChỉ từ 575 tr sở hữu ngay mảnh đất 150m²–250m².Sổ sẵn, công chứng ngay trong ngày.Vị trí cách ngã 4...
      Đường Số 7, Xã Minh Long, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh lô đất nền 150 m2, hướng Nam tại Xã Minh Long - Chơn Thành - Bình Phước, giá 575 tr

      575 triệu 150 m2 3,84 triệu/m2
      Cần bán miếng đất ngay trung tâm Minh Long cách ngã 4 Chơn Thành 2 kilometMT đường nhựa, cách chợ Chơn Thành 2 kilomet.liên kế khu công ...
      Đường Số 7, Xã Minh Long, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay lô đất 1000 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Minh Lập - Chơn Thành - Bình Phước, giá 580 tr

      580 triệu 1000 m2 0,58 triệu/m2
      Vị trí: Nha Bích, Minh Lập Chơn Thành, cách đường DT756 1 kilomet, Gần chợ Minh Hưng📌DT: hơn 1000m2 ngang 10,9m nở hậu, phủ hồng 330m2(hộ trợ lên...
      Đường 42, Xã Minh Lập, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay nền đất 234 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 660 tr

      660 triệu 234 m2 2,83 triệu/m2
      Vỡ nợ cần bán nhanh mảnh đất 234m²,sổ hồng,MT Hoàng Hoa Thám, Chơn Thành,660 tr- MT đường nhựa 16m- xây dựng tự do full thổ cư- sổ sẵn có thể sang tên...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền 300 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 190 triệu

      190 triệu 300 m2 0,64 triệu/m2
      Cần tiền chữa bệnh bán ngay nền đất 300m²,full thổ cư,sổ hồng,190 tr,đường số 31,Minh Hưng Chơn Thành sát ngay KDT Phúc Hưng- đất ở full thổ cư đất đô...
      Đường Số 31, Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp miếng đất 2400 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 160 tr

      160 triệu 2400 m2 0,07 triệu/m2
      Vỡ nợ bán nền đất 2400m²,thổ cư đất ở đô thị 100 phần trăm,sổ hồng riêng,160 tr,sát QL13 ,Minh Hưng Chơn Thành- sổ sẵn sang tên công chứng ngay ...
      Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay miếng đất 175 m2 tại Xã Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 290 tr

      290 triệu 175 m2 1,66 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ bán ngay lô 175m²,sổ hồng,thổ cư 100 phần trăm,290 tr,ngay chợ Chơn Thành,call ngay Hùng 0792322124/p>- đường 16m đường nhựa- sổ...
      Xã Minh Thành, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh mảnh đất 2000 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 300 tr

      300 triệu 2000 m2 0,15 triệu/m2
      Nhà KD thua lỗ cần tiền bán ngay ngôi nhà vườn mái thái 2000 mét vuông,thổ cư sẵn 200 mét vuông, QL13 đi vô 50m.  - sổ sẵn sang tên...
      Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất 2286 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 220 tr

      220 triệu 2286 m2 0,1 triệu/m2
      Làm ăn thua lỗ cần ra gấp ngôi nhà vườn 2286 mét vuông, có sẵn ngôi nhà thổ cư 100 mét vuông - sổ riêng công chứng sang tên trong...
      Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Bán lô đất nền 355 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 120 triệu

      120 triệu 355 m2 0,34 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ bán ngay lô 355m², 50m² thổ cư,120tr,chợ Chơn Thành - đất ở đô thị 50m² thổ cư xây dựng nhà ở tự do, có thể lên thêm thổ cư xây dựng...
      Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Chơn Thành Bình Phước tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Chơn Thành Bình Phước với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Chơn Thành Bình Phước cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.