Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Bình Phước năm 2026

      Có 999 Đất đang giao dịch mua bán tại Bình Phước

      Sở hữu nền đất 368 m2 tại Đường ĐT 756 - Tân Quan - Hớn Quản - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 368 m2
      bán gấp mảnh đất 5*60m có 100m2 thổ cư, SHR công chứng ngay.+ Sát khu công nghiệp Tân Quan chỉ 2p di chuyển.+ liên kế đường DT 756B, liên thông các...
      Đường ĐT 756B, Xã Tân Quan, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán lô đất sổ riêng 265 m2 tại Xã Minh Lập - Chơn Thành - Bình Phước, thỏa thuận

      Thỏa thuận 265 m2
      Đất chính chủ không qua trung gian.+ MT đường DT756 có sổ sẵn, công chứng trong ngày.+ DT 5,36 x 50m có 100 mét vuông thổ cư (đường QH mở rộng...
      Đường ĐT 756, Xã Minh Lập, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán đất nền 11 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 2 tỷ

      2 tỷ 11 m2 181,82 triệu/m2
      Gần 100m MT 1 héc 1 đất trồng full cao su.Chủ bán ngay lỗ 70 phần trăm.2 tỉ thỏa thuận.oto vào tới nơi.Đất TX Chơn Thành.Chủ ngợp cần bán ...
      Đường 239, Xã Minh Lập, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu lô đất nền 2 m2, mặt tiền 70m, hướng Đông - Nam tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 2 m2 775 triệu/m2
      2300m2 đất có 70m MT đất Chơn Thành,1000m2 thổ cư.Bao tách 10 sổ.Tính ra 1 nền đất TX Chơn Thành 250m2 có thổ cư chưa đến 200 tr. Quá víp cho anh em phân...
      Đường 11, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 250 m2, mặt tiền 5m tại Đồng Phú - Bình Phước, giá 700 triệu

      700 triệu 250 m2 2,8 triệu/m2
      DT 5x50mx100m2TC MT tuyến số 3 42m.Cách KCN 500m.Uỷ ban, chợ, trường học 1 kilomet.
      Xã Tân Tiến, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 200 m2, mặt tiền 12m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 600 tr

      600 triệu 200 m2 3 triệu/m2
      Nóng.Ngay thời điểm này.Chỉ còn vài lô giá cực tốt cho quý anh/chị KH đầu tư.Nằm gần trục đường QL 14 (Cách 500m).Gần trung tâm hành chính TX Chơn Thành.Gần...
      Xã Minh Thắng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 4 m2 tại Đường Quốc lộ 14 - Phú Sơn - Bù Đăng - Bình Phước, giá 8 tr

      8 triệu 4 m2 2 triệu/m2
      Bán đất 50m MT QL 14 Bù Đăng, Bình Phước.- DT: 3600 mét vuông, có 500 mét vuông thổ cư.- Ngay trung tâm xã.- Cách chợ 1 kilomet.- Ngay khu...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Phú Sơn, Bù Đăng, Bình Phước

      Bán nền đất 200 m2, mặt tiền 10m tại Minh Thắng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 350 tr

      350 triệu 200 m2 1,75 triệu/m2
      Chỉ 350tr sở hữu ngay nền đất thổ cư MT đường liên xã và QL14 ngay trường TH Minh Thắng.SHR sẵn trao tay.DT: 200m2 có 100m2 thổ cư.MT đường liên xã 12m...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Minh Thắng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh miếng đất 200 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 678 triệu

      678 triệu 200 m2 3,39 triệu/m2
      Sở hữu ngay đất nền TX Chơn Thành, giá 678 tr.- DT: 5m x 40m (tổng 200m2).- Có 100m2 đất ở.- SHR công chứng sang tên ngay hoặc nhận hỗ trợ vay 3 bên.- Tặng...
      Đường 11, Xã Minh Thắng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán lô đất sổ riêng 350 m2 tại Minh Thắng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 410 tr

      410 triệu 350 m2 1,18 triệu/m2
      - Hàng ngộp ngay MT QL 14 Chơn Thành, gần chợ, KCN Becamex.- Giá: 410tr sở hữu ngay (đúng giá).- DT: 350m2 trong đó có 100m2 thổ cư, sổ sẵn, bao sang sổ...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Minh Thắng, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng nền đất 785 m2, mặt tiền 15m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1 tỷ

      1 tỷ 785 m2 1,28 triệu/m2
      Đất KCN full thổ cư hơn 700m2 đất cực đẹp ai có nhu cầu gọi ngay bán gấp lấy tiền KD dịp tết.
      Ấp 2, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 5 m2, mặt tiền 28m tại Đồng Xoài - Bình Phước, giá 8 tỷ

      8 tỷ 5 m2 1600 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 5 sào cao su ngay TP Đồng Xoài.Cao su đang thu hoạch tốt.Nay cần bán nhanh giá còn thỏa thuận.Đất bằng đẹp.MT nhiều.Đường bê tông 4m...
      Ấp 4, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 650 triệu

      650 triệu 150 m2 4,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh 150 mét vuông đất tại Chơn Thành, Bình Phước.DT 5*30m, full thổ cư, lộ giới 16m.Hiện tại Thắm đang có 24 lô liên kế. Ưa tiên a/c lấy...
      Đường D10B, Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng lô đất nền 5 m2 tại Xã Đồng Tiến - Đồng Phú - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 5 m2
      Chủ ngộp NH bán ngay mảnh đất hơn 5000m2 tại Đồng Tiến, Đồng Phú, Bình Phước, sẵn 100m2 thổ cư.Đất đẹp, ngay KDC, cách chợ 300m.Đường trước mặt 19m.Sổ...
      Đường D11, Xã Đồng Tiến, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán nhanh mảnh đất 200 m2, mặt tiền 12m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 680 tr

      680 triệu 200 m2 3,4 triệu/m2
      Bán miếng đất 200m2x100m2 thổ cư. Đối diện trường cấp 1, cách QL 14 500m. Phù hợp KD buôn bán nhiều ngành nghề. Ấp 1 xã Minh Thắng, TX Chơn Thành, Bình...
      Ấp 1, Đường 11, Xã Minh Thắng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay miếng đất 200 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 650 triệu

      650 triệu 200 m2 3,25 triệu/m2
      Bán đất nền MT đường nhựa sổ sẵn, ngay trung tâm xã Minh Thắng, TX Chơn Thành, gần QL14.Giá chỉ 3.3 tr/m2. NH hỗ trợ vay tối đa, thế chấp đất mua (ký hợp ...
      Đường 11, Xã Minh Thắng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay mảnh đất 3 m2, mặt tiền 30m tại Xã Đồng Tiến - Đồng Phú - Bình Phước, giá 368 triệu

      368 triệu 3 m2 122,67 triệu/m2
      Cần bán 3000 sào đất tại xã Đồng Tiến - Đồng Phú DT : 30x100 cây lâu năm. sổ hồngVị trí đẹp ,MT đường qh 19m .cách cây số 9 chỉ 1 kilomet, sát đường...
      Xã Đồng Tiến, Đồng Phú, Bình Phước

      Bán lô đất nền 2 m2 tại Xã Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 440 tr

      440 triệu 2 m2 220 triệu/m2
      Có công việc gia đình cần bán mảnh đất sào bán 2.024 mét vuông DT vuông vắn đất từ tiền để giành mấy năm trời sát bên trường học...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Bình Phước tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Bình Phước với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Bình Phước cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Bình Phước có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!