Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Bình Phước năm 2026

      Có 999 Đất đang giao dịch mua bán tại Bình Phước

      Cần bán gấp đất 300 m2, hướng Đông tại An Khương - Hớn Quản - Bình Phước, giá 526 tr

      526 triệu 300 m2 1,76 triệu/m2
      526tr/300m² (Bao sang sổ) cho nền đất MT đường nhựa 32m, gần ngay TTHC. L/H: 0989.161.579 Nhật hổ trợ thông tin!
      Đường ĐT 304, Xã An Khương, Huyện Hớn Quản, Bình Phước

      Bán gấp lô đất sổ riêng 4368 m2 tại Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 265 triệu

      265 triệu 4368 m2 0,07 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán nhanh 4 sào cao su non 2 năm tuổi 0931 689 ***) luân hoa tươiTÔI CHÍNH CHỦ MUỐN BÁN 4 SÀO (56x78)=4.368 mét vuông tách 4 sổ...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán mảnh đất 188 m2 tại Xã Lộc Thành - Lộc Ninh - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 188 m2
      Chính chủ cần bán, có sổ hồng riêng. Thổ cư, gần KCN, trường học, chợ. gọi ngay số điện thoại 0774499932 để trao đổi trực tiếp
      Xã Lộc Thành, Huyện Lộc Ninh, Bình Phước

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 2652 m2 tại Xã Minh Lập - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 2652 m2 0,44 triệu/m2
      - Chỉ 1,15 tỉ sở hữu nền đất sào-  DT 2652m² ấp 7 Xã Minh Lập TX  Chơn Thành Bình Phước- MT 8,6m x 78,5 ( nở hậu ). Tổng 2652m² ( kế bên dự án 50...
      Ấp 7, Xã Minh Lập, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất 280 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Minh Lập - Chơn Thành - Bình Phước, giá 660 triệu

      660 triệu 280 m2 2,36 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu nền đất đẹp tại đường ĐT 756 đi vô 1,5 kilomet, xã Minh Lập, Chơn Thành, Bình Phước.+ Giá 660tr, rất hợp lý cho nhu cầu đầu tư hoặc...
      Ấp 7, Minh Lập, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay mảnh đất 1000 m2 tại Xã Minh Thắng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 850 tr

      850 triệu 1000 m2 0,85 triệu/m2
      Đất bán tại xã Minh Thắng, Chơn Thành, Bình Phước với DT 1000 m2, pháp lí đầy đủ. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nền đất đẹp để...
      Xã Minh Thắng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất nền 200 m2 tại Xã Minh Thắng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 700 tr

      700 triệu 200 m2 3,5 triệu/m2
      Nơi này có 200m2 đất tại xã Minh Thắng, Chơn Thành, Bình Phước, giá chỉ 700 tr VND.+ MT 5m, cực kỳ phù hợp cho việc KD.+ Đường vào rộng 10m, xe cộ thoải mái...
      Xã Minh Thắng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp nền đất 189 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Minh Thắng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 189 m2 5,83 triệu/m2
      mảnh đất siêu đẹp gần QL14 đầu rư, KD đều tốt_ Vị trí sát ngay QL14, nằm ở Minh Thắng, Chơn Thành_ DT 189,4  mét vuông có 100 thổ cư, MT đường hiện...
      Ấp 1, Minh Thắng, Chơn Thành, Bình

      Bán miếng đất 184 m2 tại Đường Quốc lộ 14 - Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 750 tr

      750 triệu 184 m2 4,08 triệu/m2
      Đất bán tại đường QL 14, xã Minh Thắng, Chơn Thành, Bình Phước.+ DT 186 mét vuông, giá 750 tr VND.+ pháp lí đầy đủ, phù hợp cho việc xây dựng hoặc...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Minh Thành, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng lô đất 200 m2, hướng Đông-Nam tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 800 triệu

      800 triệu 200 m2 4 triệu/m2
      Đất tại Xã Minh Thắng, Chơn Thành, Bình Phước, cực chất cho ai muốn đầu tư hay xây dựng.+ DT rộng 200m², thoải mái xây dựng theo ý thích.+ MT rộng 6m, cực...
      Ấp 1, Minh Thắng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 301 m2 tại Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 800 tr

      800 triệu 301 m2 2,66 triệu/m2
      🍀MT đường số 5 minh hưng🍀6x50 37m thổ cư (giá 580 p20 )🍀MT đường Bêtông lớn🍀cư dân hiện hữu🍀điện, nước đầy đủ🍀Cách khu công nghiệp minh hưng...
      Đường Số 5, Xã Minh Thành, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1031 m2, hướng Tây-Nam tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 700 tr

      700 triệu 1031 m2 0,68 triệu/m2
      Đất 1031 mét vuông ở Xã Minh Thắng, Chơn Thành, Bình Phước.- Giá chỉ 700 tr VND- MT rộng 5m, làm nhà xưởng, nhà vườn thích hợp- Đường vào 5m, dễ dàng...
      Ấp 7, xã Minh Thắng, thị xã Chơn Thành, tỉnh Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền 261,5 m2 tại Xã Minh Thắng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 770 triệu

      770 triệu 261,5 m2 2,95 triệu/m2
      Chủ gửi KP 1 minh thành giáp becamex📍 5m x 50m sẵn thổ cư 100msổ sẵn công chứng nhanh MT đường số 4, sát chợ, cư dân đông đúc✅. Giá 770triệuL/H em...
      Xã Minh Thắng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất 290 m2, hướng Tây tại Tân Lợi - Đồng Phú - Bình Phước, giá 490 triệu

      490 triệu 290 m2 1,69 triệu/m2
      Cần bán miếng đất MT đường 12mDT 255m² có 100m² thổ cưKDC gần KCN Cách uy ban vs trường học chỉ 500mRất thích hợp KD buôn bán tạp hóa v.v... Đặt...
      Đường ĐT 742, Xã Tân Lợi, Huyện Đồng Phú, Bình Phước

      Chuyển nhượng lô đất nền 1101 m2 tại Chơn Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 150 tr

      150 triệu 1101 m2 0,14 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh miếng đất ngay TXDT 25x44=1101m² sổ riêng, bao sang tênGiá: 150 tr, bao mọi chi phí sang tênĐất bằng phẳng, cư dân đông, sát bên...
      Đường Quốc Lộ 13, Thị trấn Chơn Thành, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 2500 m2 tại Tân Hưng - Đồng Phú - Bình Phước, giá 250 triệu

      250 triệu 2500 m2 0,1 triệu/m2
      Bỏ phố về vườn250tr gần 3000 mét vuông đất tại Đồng Phú Bình Phước(26m mặt đường lớn)Vị trí gần trung tâm, cách tiện ích trong bán kính 700mgọi ngay...
      Đường 753, Xã Tân Hưng, Huyện Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 20388 m2 tại Tiến Hưng - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 25 tỷ

      25 tỷ 20388 m2 1,23 triệu/m2
      Bán đất xã Tiến Hưng TP Đồng Xoài Bình Phước 20388m² giá chỉ 25 tỉ-DT 20388m² ngang 100m dài 238m- pháp lí sổ riêng đất Cây Lâu năm có 300m² thổ cư- Vị trí...
      Đường ĐT 741, Xã Tiến Hưng, Thị xã Đồng Xoài, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 500 m2 tại Tân Lợi - Đồng Phú - Bình Phước, giá 250 triệu

      250 triệu 500 m2 0,5 triệu/m2
      DT 500m2², lý tưởng cho nhiều loại hình xây dựng. - MT 5m, thuận lợi cho việc KD hoặc xây dựng nhà ở. - pháp lí đầy đủ, bìa đỏ/ sổ hồng riêng sẵn có,...
      Đường ĐT 741, Xã Tân Lợi, Huyện Đồng Phú, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Bình Phước tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Bình Phước với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Bình Phước cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Bình Phước có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!