Thông tin mô tả
Quy mô dự án: 11.577
2
Giá: 2,97 Tỷ
Diện tích: 35 m2
Giá/m2: 84,86 Triệu/m2
610662
Mua bán
Quy mô dự án: 11.577
2
Nguyễn Thuỳ Linh
Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2,73 tỷ
38 m2
Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5,8 tỷ
100 m2
775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
6,4 tỷ
87,5 m2
Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu
3,65 tỷ
69 m2