Thông tin mô tả
Duy nhất
-
- Tầng: 10.
- Loại: 2
- Tình trạng: Nội thất cơ bản.
-
-
- Cọc 50
Cảm ơn!
Giá: 1,995 Tỷ
Diện tích: 88 m2
Giá/m2: 22,67 Triệu/m2
576921
Mua bán
Duy nhất
-
- Tầng: 10.
- Loại: 2
- Tình trạng: Nội thất cơ bản.
-
-
- Cọc 50
Cảm ơn!
Pkd - Gọi 24/7
Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2,73 tỷ
38 m2
Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5,8 tỷ
100 m2
775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
6,4 tỷ
87,5 m2
Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu
3,65 tỷ
69 m2