Thông tin mô tả
Bán
Vị trí: Khu trung tâm đô thị Chí Linh, đường 3/2, P. Nguyễn An Ninh, TP. Vũng Tàu.
*
- Nhà trống, nội thất cơ bản, nhà trống:
*
- Nhà
----------------------------
Email: [email protected]
Giá: 5,2 Tỷ
Diện tích: 138 m2
Giá/m2: 37,68 Triệu/m2
638860
Nguyen Anh Cat Ly
Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2,73 tỷ
38 m2
Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5,8 tỷ
100 m2
775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
6,4 tỷ
87,5 m2
Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu
3,65 tỷ
69 m2