Thông tin mô tả
Căn 1
Căn 2
Căn 3 phòng 138
Căn penthouse 258
Căn
Quý khách ký gửi mua bán
- Sàn giao dịch
Website: http://dicland.com/du-an/gateway-vung-tau/
Giá: 2,4 Tỷ
Diện tích: 74 m2
Giá/m2: 32,43 Triệu/m2
487034
Mua bán
Căn 1
Căn 2
Căn 3 phòng 138
Căn penthouse 258
Căn
Quý khách ký gửi mua bán
- Sàn giao dịch
Website: http://dicland.com/du-an/gateway-vung-tau/
Bùi Thị Hằng
Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2,73 tỷ
38 m2
Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5,8 tỷ
100 m2
775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
6,4 tỷ
87,5 m2
Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu
3,65 tỷ
69 m2