Thông tin mô tả
Chính chủ gửi bán
- Nhà 76
- Cửa chính
- 2
-
-
- Giá 1,670 tỉ (
Giá: 1,67 Tỷ
Diện tích: 76 m2
Giá/m2: 21,97 Triệu/m2
544145
Mua bán
Chính chủ gửi bán
- Nhà 76
- Cửa chính
- 2
-
-
- Giá 1,670 tỉ (
Duong Huong
Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2,73 tỷ
38 m2
Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5,8 tỷ
100 m2
775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
6,4 tỷ
87,5 m2
Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu
3,65 tỷ
69 m2