Thông tin mô tả
Chính chủ cần
View trực diện biển.
2
Tiện ích hồ bơi, bãi tắm riêng tư, chỗ đậu xe rộng rãi.
Mật độ xây dựng 23
Lộ giới rộng rãi.
Giá: 3,05
Giá: 3,05 Tỷ
Diện tích: 106 m2
Giá/m2: 28,77 Triệu/m2
564339
Mua bán
Chính chủ cần
View trực diện biển.
2
Tiện ích hồ bơi, bãi tắm riêng tư, chỗ đậu xe rộng rãi.
Mật độ xây dựng 23
Lộ giới rộng rãi.
Giá: 3,05
Đoàn Hạnh
Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2,73 tỷ
38 m2
Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5,8 tỷ
100 m2
775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
6,4 tỷ
87,5 m2
Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu
3,65 tỷ
69 m2