Thông tin mô tả
-
- Thiết kế: Căn 2
- Tầng 20.
- Hướng cửa chính Tây - Bắc, view
Giá: 2.350
Giá: 235 Triệu
Diện tích: 73 m2
Giá/m2: 3,22 Triệu/m2
560849
Mua bán
-
- Thiết kế: Căn 2
- Tầng 20.
- Hướng cửa chính Tây - Bắc, view
Giá: 2.350
Nguyễn Như Sương
Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2,73 tỷ
38 m2
Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5,8 tỷ
100 m2
775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
6,4 tỷ
87,5 m2
Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu
3,65 tỷ
69 m2