Thông tin mô tả
Cần
Vị trí ngay
Dt:107
Ngoài ra bên mình còn vài căn 77
Căn:72
Giá: 2,95 Tỷ
Diện tích: 107 m2
Giá/m2: 27,57 Triệu/m2
629189
Mua bán
Cần
Vị trí ngay
Dt:107
Ngoài ra bên mình còn vài căn 77
Căn:72
Hà Nguyễn
Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2,73 tỷ
38 m2
Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5,8 tỷ
100 m2
775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
6,4 tỷ
87,5 m2
Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu
3,65 tỷ
69 m2