Thông tin mô tả
DVCC
Diện 95
Giá: 1,97
Chủ hỗ trợ vay
Giá: 1,97 Tỷ
Diện tích: 95 m2
Giá/m2: 20,74 Triệu/m2
956650
Mua bán
DVCC
Diện 95
Giá: 1,97
Chủ hỗ trợ vay
Trần Phú Quí
Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2,73 tỷ
38 m2
Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5,8 tỷ
100 m2
775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
6,4 tỷ
87,5 m2
Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu
3,65 tỷ
69 m2