Thông tin mô tả
Giá siêu tốt chỉ 2,28
Giá: 2,28 Tỷ
Diện tích: 91 m2
Giá/m2: 25,05 Triệu/m2
521907
Mua bán
Giá siêu tốt chỉ 2,28
Tô Thị Thảo Nhung
Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2,73 tỷ
38 m2
Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5,8 tỷ
100 m2
775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
6,4 tỷ
87,5 m2
Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu
3,65 tỷ
69 m2