Thông tin mô tả
Chính chủ gửi bán
Cửa chính
Giá: 2,9 Tỷ
Diện tích: 107 m2
Giá/m2: 27,10 Triệu/m2
687381
Mua bán
Chính chủ gửi bán
Cửa chính
Lan Phuong
Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2,73 tỷ
38 m2
Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5,8 tỷ
100 m2
775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
6,4 tỷ
87,5 m2
Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu
3,65 tỷ
69 m2