Thông tin mô tả
BÁN căn CSJ cắt lỗ nhiều
Ngay
Giá
Nay bán: 2
Nhà
Khu trung tâm,
Giá: 19,999 Tỷ
Diện tích: 52 m2
Giá/m2: 384,60 Triệu/m2
949570
Mua bán
BÁN căn CSJ cắt lỗ nhiều
Ngay
Giá
Nay bán: 2
Nhà
Khu trung tâm,
Lê Thị Hương
Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2,73 tỷ
38 m2
Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5,8 tỷ
100 m2
775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
6,4 tỷ
87,5 m2
Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu
3,65 tỷ
69 m2