Thông tin mô tả
3
Nhà mới 100
0373 817 ***
Giá: 7,2 Tỷ
Diện tích: 238 m2
Giá/m2: 30,25 Triệu/m2
925510
Mua bán
3
Nhà mới 100
0373 817 ***
Nguyễn Văn Đông
Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2,73 tỷ
38 m2
Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5,8 tỷ
100 m2
775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
6,4 tỷ
87,5 m2
Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu
3,65 tỷ
69 m2