Thông tin mô tả
- Ưu điểm:
+ Hơn 150m
+ Dự án
+ Dự án hiếm hoi có 5 tầng
+ 100
+ Có
-
-
Gọi em qua số: 0978 829 *** Khanh Dk chuyên viên tư vấn đơn vị phát triển chính của dự án.
Trân trọng kính mời!
Giá: 3,161 Tỷ
Diện tích: 72 m2
Giá/m2: 43,90 Triệu/m2
804729
Mua bán
- Ưu điểm:
+ Hơn 150m
+ Dự án
+ Dự án hiếm hoi có 5 tầng
+ 100
+ Có
-
-
Trân trọng kính mời!
Khanh Dk
Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2,73 tỷ
38 m2
Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5,8 tỷ
100 m2
775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
6,4 tỷ
87,5 m2
Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu
3,65 tỷ
69 m2