Thông tin mô tả
Đã hoàn thiện có thể xách đồ
Nội thất: Thiết bị vệ sinh đầy đủ, gạch men, tủ bếp trên dưới, bếp hút mùi, bếp âm,
Tòa nhà thiết kế tầng 1 để xe, có đầy đủ hệ thống
Giá: 620 Triệu
Diện tích: 48 m2
Giá/m2: 12,92 Triệu/m2
560860
Mua bán
Đã hoàn thiện có thể xách đồ
Tòa nhà thiết kế tầng 1 để xe, có đầy đủ hệ thống
Hằng - Chuyên Chung Cư Mini Đà Nẵng
Đường Hồ Quý Ly, Phường Thanh Khê Tây, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
14,25 tỷ
120 m2
Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Thạc Gián, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
6 tỷ
70 m2
Đường Tôn Đản, Phường An Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
3,7 tỷ
100 m2
K45 Đường Lê Độ, Phường Xuân Hà, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
7,8 tỷ
76 m2