Thông tin mô tả
- Khai thác cho thuê thực tế 18
- Trung tâm Thủ phủ du lịch, thích hợp ở và nghỉ dưỡng.
-
- tập đoàn Sun Group. Quy mô dự án gồm 2 toà tháp cao 25 tầng: 640
- Studio: 33
- 1
- 2
- 3
Tặng 0
Giá: 2,4 Tỷ
Diện tích: 33,79999923706055 m2
Giá/m2: 71,01 Triệu/m2
1031166
Mua bán
- Khai thác cho thuê thực tế 18
- Trung tâm Thủ phủ du lịch, thích hợp ở và nghỉ dưỡng.
-
- Studio: 33
- 1
- 2
- 3
Tặng 0
Lê Thị Thu Thảo
Đường Hà Thị Thân, Phường An Hải Tây, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
10,9 tỷ
115 m2
Đường Trần Hưng Đạo & Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng
2 triệu
30 m2
Đường Dương Lâm, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,05 tỷ
53 m2