Thông tin mô tả
Cần bán
- Công năng 2
-
Có
Call: 0935 165 *** zalo & Facebook Na Land.
Chuyên Nhà Đất và
Giá: 970 Triệu
Diện tích: 50 m2
Giá/m2: 19,4 Triệu/m2
467602
Mua bán
Cần bán
- Công năng 2
-
Có
Call: 0935 165 *** zalo & Facebook Na Land.
Chuyên Nhà Đất và
Na Land
Đường Hà Thị Thân, Phường An Hải Tây, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
10,9 tỷ
115 m2
Đường Trần Hưng Đạo & Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng
2 triệu
30 m2
Đường Dương Lâm, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,05 tỷ
53 m2
Đường Dương Lâm, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,5 tỷ
53 m2