Bán nhanh căn hộ chung cư 68 m2, giá 3,88 tỷ tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng

Giá: 3,877 Tỷ

Diện tích: 68 m2

Giá/m2: 57,01 Triệu/m2

1056271

Mua bán

Thông tin mô tả

Chính chủ cắt lỗ căn FPT Plaza 4: S-18.28 3.877.785.000 ngang giá gốc CDT - thỏa thuận thêm

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Thông tin liên hệ

Bất động sản cùng khu vực