Thông tin mô tả
Thiết kế: 3
Penthouse là loại hình
Penthouse Khai Sơn City có
Hỗ trợ
Căn pent 167.34
Số lượng chỉ còn đúng 6 căn,
Giá: 7,9 Tỷ
Diện tích: 167 m2
Giá/m2: 47,31 Triệu/m2
488506
Mua bán
Thiết kế: 3
Penthouse là loại hình
Penthouse Khai Sơn City có
Hỗ trợ
Căn pent 167.34
Số lượng chỉ còn đúng 6 căn,
Nguyễn Thị Hoa
Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
15,5 tỷ
53 m2
Đường Thép Mới, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
4,25 tỷ
75 m2
Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
18 tỷ
140 m2
Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
45 tỷ
60 m2