Thông tin mô tả
Gia đình bán
-
- Thiết kế: 3
-
-
- Hiện đang cho thuê 18tr
-
-
Giá: 4,25 Tỷ
Diện tích: 101 m2
Giá/m2: 42,08 Triệu/m2
935483
Mua bán
Gia đình bán
-
- Thiết kế: 3
-
-
- Hiện đang cho thuê 18tr
-
-
Lê Phú
Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
7 tỷ
40 m2
Đường Phúc Lợi, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
4,3 tỷ
70 m2
Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
15,5 tỷ
53 m2
Đường Thép Mới, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
4,25 tỷ
75 m2