Thông tin mô tả
Bán
Sở hữu lâu dài, tầng đẹp, view hồ ngắm pháo hoa siêu đỉnh.
Thông tin
Hướng
Nguyên bản 2 ngủ - có thể sửa thành 3 ngủ dễ dàng.
Giá niêm yết 4.261
Giá sau
0979 871 ***
Giá: 3,966 Tỷ
Diện tích: 90 m2
Giá/m2: 44,07 Triệu/m2
566501
Mua bán
Bán
Sở hữu lâu dài, tầng đẹp, view hồ ngắm pháo hoa siêu đỉnh.
Thông tin
Hướng
Nguyên bản 2 ngủ - có thể sửa thành 3 ngủ dễ dàng.
Giá niêm yết 4.261
Giá sau
0979 871 ***
Khuất Thị Thu Hoài
Đường Thanh Lãm, Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Hà Nội
12 tỷ
38 m2
Khu đất Cổ Ngựa, Khu Đô thị mới Mỗ ToLao, Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
9,2 tỷ
114 m2
Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
6,21 tỷ
46 m2
no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2