Thông tin mô tả
Chuyển nhà đến nơi ở mới, không còn nhu cầu sử dụng nữa. Gia đình tôi muốn bán lại
-
- Hướng cửa:
- Thiết kế
- Nội thất gồm những gì để lại: Sàn gỗ, hệ thống tủ bếp, điều hòa các phòng,
Giá
Giá: 1,25 Tỷ
Diện tích: 73 m2
Giá/m2: 17,12 Triệu/m2
463350
Chính Chủ Bán Nhà
Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
6,21 tỷ
46 m2
no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2
Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
Thỏa thuận
68 m2
Khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2