Thông tin mô tả
Tôi cần bán nhà
Khu
Giá: 5,1
Giá: 5,1 Tỷ
Diện tích: 126 m2
Giá/m2: 40,48 Triệu/m2
545411
Mua bán
Tôi cần bán nhà
Khu
Giá: 5,1
Cô Lan
Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội
14,86 tỷ
46 m2
Phố Khâm Thiên, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
15,6 tỷ
56 m2
Đường Ô Chợ Dừa, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
1,8 tỷ
55 m2
Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội
14,75 tỷ
48 m2