Thông tin mô tả
Bán Căn 3 ngủ
Thiết kế 3
Hướng mát , các
Thiết kế nhà đẹp , hoa hậu dự án
Giá 5,4
Giá: 5,4 Tỷ
Diện tích: 106 m2
Giá/m2: 50,94 Triệu/m2
924254
Mua bán
Bán Căn 3 ngủ
Thiết kế 3
Hướng mát , các
Thiết kế nhà đẹp , hoa hậu dự án
Giá 5,4
Đỗ Văn Hằng
Đường Hoàng Liên, Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
5,3 tỷ
30 m2
Đường Nhật Tảo, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Thỏa thuận
74 m2
Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
9,7 tỷ
36 m2
Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
11,6 tỷ
43 m2